Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nay ceo ce nha :smiling_face_with_three_hearts:

Ca này khó :rofl:

1 Likes

:hugs:

Ôi mong tiền lớn vào kéoVN30 cho tiền bắt đáy vào các bạn ơi, như thế này nó call margin chết hết NDT, còn lâu mới hồi nổi.

2 Likes

Ae khấn thôi.giờ cũng xác định tử thủ rồi.cùng lắm 2 năm nữa về bờ.

Bài viết hay quá. Mình cũng vừa nghe 1 talkshow kể về nghịch lý trong đầu tư, ví dụ Anh mua 1 cp giá 60đ khi Anh biết giá trị cp đó phải là 100đ thì Anh thấy quá hời vì chắc chăn mình sẽ lãi, nhưng mới sau 2-3 tuần cp đó xuống giá 50đ Anh lại cắt lỗ và chửi bới nó lòi lỏm. Tại sao Anh mua được 1 món hàng với giá hời mà khi nó rẻ hơn A lại quay lưng chê bai nó, chỉ có 1 kết luận là Anh không hiểu gì về món hành đó nên Anh không tự tin với quyết định của mình

3 Likes

vừa tranh thủ vào nốt ít xèng, ít cũng phải đi cho nó xứng đáng. Cố thủ and go to the moon. CEO loanh quanh lại về tham chiếu. KK

Ceo khoẻ thiệt

Sướng ko anh em, xuất tinh 1200 rồi, mút chỉ

1 Likes

CEO gánh còng lưng

Ngoài kia tàn khốc quá. Ae trú trong biệt thự CEO tránh bão

1 Likes

SCIC vào cuộc rồi, đợi giải phóng quân Ad ạ

1 Likes

Chuẩn bị nha có tín hiệu ae đổ ra chém giết! Kkk

2 Likes

Ae vùng lên thôi.đây sẽ là căn nhà trú ẩn mọi biến cố cho ae.bác @Tuong_Huynh nay có xuất binh cùng ae ko

Nếu khối NN không nhún tay vào qauy lại mua ròng, thị trường này giết rất nhiều NDT các bạn ạ. Chúng ta may mắn vì nắm giữ CEO quá khỏe và có tổ chức đỡ.

Nhưng thật buồn cho NDT khác nếu cứ để short nó lộng hành như vậy không tiền nào dám vào quá :disappointed_relieved:

4 Likes

Nay thanh khoản cũng ổn nhỉ, PS vẫn chưa hạ nhiệt

Vn30 làm trò gì thế

2 Likes

Khối NN đứng nhìn rồi , phái sinh đang short thủng nền, sau 14h tiền sợ vào không kịp để cứu hết Midcap và small cap thì nó sẽ lại call margin sàn hàng loạt, chỉ sợ hiệu ứng " hòn tuyết lăn"

ở vùng 1200 với chiết khấu tốt mà tiền không thèm vào mua.

2 Likes

Tiền rút sạch rồi, short toàn lệnh lớn thủng nền. Khối NN bán ròng trên sàn gần 500 tỏi, hi vọng hồi rất thấp vì sau 14h sức mua yếu còn forcesell rất mạnh.

Có lẽ không phép thần kỳ nào xẩy ra được các bạn ạ.

2 Likes

Hy vọng làm gì bác, muốn 1 dòng khác dẫn dắt, thì phải thế chứ,

2 Likes