Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ngày này năm sau X6 giá này là ít nhé :sunglasses:

3 Likes

Quên là nó giảm mịa 50% rồi

1 Likes

Giá 100 sau chia thì đã x6 rồi nhỉ?

4 Likes

Xuống thấp quá nhiều ae nhảy vô. Giờ là long short giết nhau, ceo không sàn nổi thì biết nó tuần sau thế nào r đó!

7 Likes

Ae vui như hội luôn :grin: CEO khỏe quá tay, nén nó hết được chắc nó bung vỡ mặt hết

4 Likes

Thế thì còn gì tuyệt hơn ạ.e chỉ mong sớm hơn để tất cả ae cùng vui thôi

1 Likes

Cứ nghĩ anh mua đc giá tốt rồi, nào ngờ vẫn bị ép cho nát cả ra mới thôi

2 Likes

Tín hiệu đó bác, chỉ là cơn mưa bất chợt, nó đâu có mưa cả tháng đâu. Đừng để nó đánh lừa.

2 Likes

Nay tôi câu có 200 cổ CEO sàn 29.5 mà không khớp. Tuần sau mà giảm nữa là lại Múc. Yên tâm đi sau cơn mưa trời tại sáng và tiền lại ào ào đỏi vào các nhà đầu tư , cấm chỉ bán tại vùng này là không có đường về quê. Hâh tôi qua nhiều lần đáy TT 235 và 650 nên biết rồi. Haha

8 Likes

chị đúng cây đa cây đề luôn :heart:

2 Likes

Trả biết được cụ ạ, chỉ biết chắc mai là thứ 7 kkk

3 Likes

Quận 2 đang chuẩn bị mưa như lũ nhưng chả thấy buồn chút nào, anh em ở đây quá strong.

Với tinh thần này thì trận này và định giá này khóa thua nhỉ???

Anh em ai có tin về bán hàng VD, triển khai 60ha PQ cập nhật nhé :blush:

6 Likes

Tôi có nghe một tin xấu nên họ cố đạp TT. Một đại gia cấm xuất cảnh nhưng không biết có đúng không?

2 Likes

Chị nói vậy ae yên tâm hẳn lên.dù e là thanh niên cứng nhưng lại ít kinh nghiệm.
Bảo sao chị cứ mua miệt mài như vậy.

1 Likes

Noia chung còn nhiều tin xấu bắt bớ đấy bác ạ. Vụ Nhàn AIC to và đang truy nã.

Tuy nhiên thị trường đạp thì khả năng do NDT đã chán nản và quyết bán, tiền ko vào mua chủ động nữa.

1 Likes

Tôi tin DIG sẽ là Tập đoàn BĐS số 1 VN như thầy A7 đã nhận định. Haha cứ chờ mà xem

6 Likes

Vẫn có tài khoản mới mở còn dương đây hihi

7 Likes

Đúng, mà thôi kệ họ, CEO không xuống dưới 30 được nữa là ngon

5 Likes

CEO uy tín quá bác ạ, khó khả năng giá dưới 30, trừ khi tuần sau thị trường lại đi viện, chứ VNI từ -30 point trở lại CEO vẫn cứ tham chiếu.

3 Likes

Chúng ta ở đúng nơi, đúng lúc, đúng thời điểm. CEO hiện về vùng định giá rất rẻ. Doanh thu 2022, 2023 khéo bằng vượt vốn hoá hiện tại. Cứ nhìn Vin Hưng Yên bán hàng thì ae cảm nhận đc. Gan bé thì không giàu đc. Ae cứ vững tin thôi. Kkk.

3 Likes