Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nhiều ô bro tui tởm thật sự, mã nào mà tăng trần hoặc xanh 2-3 phiên rồi mới vô khuyến nghị mua, ủa kỳ dợ? nó tăng 2-3 phiên xong khả năng cao nó sẽ chỉnh, vậy T3 được tỷ lệ bao nhiêu % có lãi?

2 Likes

như bác @Scorpionxt hay nói đó, CEO là độc quyền thì tha hồ ỏng ẹo

5 Likes

Được phân công luôn rồi? vậy là ổn rồi, chỉ còn là thời gian

1 Likes

Chắc mình phải xin vào làm broker mới biết được các chiêu trò của chúng mới biết đc bác ak.có khi giờ phút này đây chúng đang đọc bài viết của ae mình cũng nên :))

2 Likes

Klq nhưng các bác k xem bóng à :)))

3 Likes

Vâng bác ak.ae ở đây ai cũng hóng chờ ngày CEO bung lụa lắm kaka

2 Likes

Mặc dù e rất thích cgai tên Linh nhưng xem Tiến Linh đá thà e vào đây chém gió vs ae còn hơn.

2 Likes

Vào đọc bình luận của các bác mà thấy hay hơn là đọc sách, dễ hiểu và thực tế, mong các bác Fn chia sẻ nhiều hơn nữa để ae F0 như em được mở mang đầu óc

5 Likes

:crazy_face:

2 Likes

Ở Hải phòng e nay có lễ hội hoa phượng đỏ e còn k đi xem nữa là.căn bản vì k có bạn gái để rủ đi xem hihi

3 Likes

Mới xin 3 bích e Ngọc Đào xong. Ông ẻm này chưa vợ nhưng đa tình ra phết đấy.

2 Likes

Bác thấy văn e tán gái có được ko kaka

2 Likes

A ở Hạ Long nao có sang hàng xóm du lịch gặp nhau a truyền cho mấy kĩ năng tán gái. Đảm bảo đổ!

1 Likes

Ok bác kaka.đùa chứ e bị duyên âm nặng cắt duyên mãi chưa hết.chém gió nhiệt tình vậy chứ gặp gái câm như hến.lúc nt thì nhây nhây vậy chứ lúc đối diện thì như pho tượng hihi

3 Likes

Bác chịu khó tương tác vs ae trong pic là ae chia sẻ nhiệt tình

2 Likes

Cứ ôm CEO 5 năm là có chỗ đứng + cứng chỗ đó như pho tượng đảm bảo lúc đó ko thiếu gái theo.

3 Likes

E cũng tính như vậy bác ak.kaka cứng thì cứng rồi còn chỗ đứng thì đang xây.

2 Likes

Tôi thấy bác Upbo bảo cơ hội Múc DIG quoanh giá 50 và thứ 2 là TT đi lên😀

2 Likes

T8 báo cáo

9 Likes

Bác đó luôn nhận định ngắn hạn có sai có đúng mình chỉ tham khảo thôi còn mục tiêu của ae mình luôn là dài hạn mới đc.

2 Likes