Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Chiên za 100 ông phán 100 kiểu, kiểu gì chả đúng ý vài ông. :))

2 Likes

Bác đi tìm em Linka đi. Ngồi đây chém gió chi. kkk.

1 Likes

1 Likes

e thấy đơn giản vậy

1 Likes

Sáng nay hơi tiếc ,đợi n giá đỏ tí mà k có ,phải đặt lệnh luôn,mịa,

2 Likes

Có bác nào bên trên đòi cắm người cho @Linka456 ý nhỉ kaka

Thử độ ghen xem thế nào. ha ha. Có phản hồi ngay nhỉ?

1 Likes

đúng ko nghe , a7 là ng có tầm , e thấy từ ngày tranh luận với nhóm cầm vef bên f31 …9

1 Likes

E đang định cmt e có 3 bích bác nhường e cắm trước đi kaka

2 Likes

Úi giời. Con tui sắp thi đại học rồi. tôi trêu chơi chơi thôi. kkk. Tại em nói tui cắm đất, mà tui cắm hết mua CEO rồi. kkk. Thực tế, còn mỗi người. ha ha.

1 Likes

Báo cáo bác, theo góc nhìn kỹ thuật của cá nhân em học hỏi qua Video Medio thì mốc 1200 chưa thủng. Nếu thủng thì cần phải có xác nhận của 1-2 cây nến giảm nữa đâm xuống tiếp tục phá qua giá đóng cửa của nến thứ 6 tuần trc ạ. Phiên Nay mà lại đóng cửa bằng 1 phiên tăng thì với em nó vẫn chỉ lởn vởn ở mốc 1200 thôi. Vùng này của VNI là hỗ trợ mạnh của khung tuần rồi, nên về tâm lý thì khó mà phá nắm ạ. Em xin hết ngu kiến ạ!

3 Likes

Câu chuyện A7 1 mình chống lại 300 tên bên f31 chín chắc đi vào lịch sử ấy bác nhỉ

2 Likes

cũng ít ng như a7 ngày đó hội vef nó chửi mới biết quá khứ a7 , cũng chả nhớ có thằng nick nào đòi gặp muốn solo với a7 , nghe cũng thấy hài

2 Likes

chửi mạng ảo chán chuyển sang tay bo

1 Likes

Giờ 1.200 hay 1.100, không quan trọng. Quan trọng là thị trường cần cân bằng lại, ổn định tâm lý của nhà đầu tư, thì tự khắc CEO nó phi thôi. Vì nhìn rộng ra các ngành, thì BĐS đang trũng nhất rồi.

5 Likes

CEO mở bát xanh chín quá tím tái luôn! Đợt này hoá kiếp sọc nhé các cổ đông!

2 Likes

Bác dậy muộn vậy.chưa kịp đọc hịch văn thì ae tuyến đầu đã lao lên trước làm địch giơ tay hàng rồi bác ak.tình hình chiều có dồn lực tổng tấn công hay dự phòng quân địch trả đũa đây bác

3 Likes

Nhiều bố cứ bảo về 950, hoặc thấp hơn, mẹ pe có 12, pe cổ thì 3-5, còn giảm vào đâu nữa hả giời. Kịch bản đấy chắc chỉ có vỡ nát thị trường mới có. Mà tiền rẻ còn bơm, thị trường thì sắp nâng hạng.

2 Likes

Cổ đông ceo chất như nước cất🥴

2 Likes

Về tới đó công an nó bắt hết bọn short à

1 Likes