Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Sáng này về thanh khoản khá tốt, thị trường chung tốt, khối NN giải ngân tốt, PS kéo long tốt. Dòng chứng đang kéo mạnh cũng là tín hiệu tốt.

Tuy nhiên nó đang chứng tỏ là thị trường " quá dễ để thao túng" hnay nó lại kéo long ngay từ đầu phiên (các bạn đừng nghĩ là nó sợ mà nó kéo long). Tuy nhiên vùng giá này đều đang rất tốt, hi vọng giữ được hết vùng giá này tháng 5 là đẹp, bay được càng tốt.

4 Likes

Sắp tới công bố gd tự doanh rồi, không dễ thao túng thế đâu. Và điều quan trọng nhất là cp đã về vùng giá quá rẻ mạt. Về vùng này mà còn đạp nữa thì chỉ có 1 là nát thị trường, 2 là nát nhà chúng nó thôi

1 Likes

Haha nếu tính giá xanh thì DIG vẫn dưới giá trị DN nhiều, nhưng trên TTCK họ đạp nên tôi vẫn thích câu sàn cảm giác thích các bác ạ vì tôi cũng gần 100 ngàn nên giờ không mua xanh nữa. Haha bác nào có ít thì Múc thoả mái đi.

2 Likes

VÌ SAO 90% NDT THUA LỖ ??? VÀ CHỈ CÓ 10% THẮNG LỢI VĨ ĐẠI

Rất đơn giản sự khác chính ở 1 thói quen xấu ntn… Siêu thị, cửa hàng tổ chức khuyến mại, giảm giá 20-30% là bà con alo xô xếp, tranh cướp, xô đẩy đi mua tích trữ túi bụi…

Trong khi TT CK cổ ngon bán hạ giá, km lớn thì số đông hầu hết coi đó là quang tèo, sai lầm và bỏ chạy…

Và khi siêu thị, cửa hàng tăng giá thì kh đi mua chỗ khác. Và khi TT CK tăng giá thì bà con lại khí thế HỪNG HỰC đổ xô MÚC, XÚC, HÚC, ĐUA XANH, ĐUA TÍM…

Khà khà… cốt lõi sự khác nhau giữa tài sản và tiêu sản đó ae

tái bút chút tâm tư của gã tiều phu…

3 Likes

Đồng ý với bác.

1 Likes

Bác mua được vùng giá thấp hơn mọi người nhiều, thận trọng bác cứ đặt sàn. Thị trường quá dễ thao túng, ko biết như nào mà lần, ai còn tiền cứ cố gắng mua được giá càng thấp càng tốt.

1 Likes

CEO đang khỏe hơn phần còn lại… ít nhất điều này cũng an ủi anh em. vùng quanh 30 khá vững, nếu ko Short láo thì ko thủng được.

1 Likes

Thị trường chung thôi, còn CEO hiện tại quá đẹp quá khỏe rồi nhỉ??? Hi vọng anh em luôn vui vẻ đồng hành dài hạn - đừng mất niềm tin vì những thứ ngắn hạn :muscle: :muscle: :muscle:

10 Likes

Phái sinh vẫn say xưa lắm 12k tỷ rồi :slight_smile:

1 Likes

Tẩy chay vps thì có app nào tốt hơn k ạ

Tiền vẫn chưa vào TTCS vẫn vào ps nhiều! Các bác cẩn thận sợ chiều họ lại đạp TTCS. Bó tay kiểu này thao túng cực độ.

VNi đang xìu, căng ah nha.

Giờ bị Hồ Quang Hiếu nhập rồi mấy bác ơi, Không cảm xúc. Chờ vốn hóa 6 tỷ coi có cảm xúc lại không cái đã

CEO vẫn khỏe, trần lại nhanh thôi

1 Likes

Hnay tổ chức kéo rất mạnh dòng chứng đặc biệt rất tự tin kéo con SSI - các bạn cứ quan sát con này nếu tiếp tục giữ được tím thì dòng chứng ngon và thị trường khả năng ổn định.

nếu kéo fail thì khả năng hnay cân bằng là đẹp chứ tăng kiểu này theo mình là ảo đấy.

5 Likes

vcbs nhé b

1 Likes

hàng về hết tay to cá mập rồi. khi ceo trở lại đường đua thì chỉ vài phiên là có giá 6x 7x thôi

1 Likes

Hàng cô đặc đến nơi rồi…

1 Likes

em mà có tiền đã múc chứ lấy đâu ra cắm cho bác =)))

4 Likes

AE tranh thủ tiền để gom. Tranh thủ hốt của tụi hóng Vni để có giá rẻ nhe. kkk

1 Likes