Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cho e hỏi ngoài chủ đề chút ạ: Bạn em mua ITA theo khuyến nghị và cũng đang âm nặng. Mn nhận định giúp e đc ko ạ (để biết đường góp có nên cơ cấu danh mục ko :D, tất nhiên ko thể so với CEO nhưng chí ít là có nhất thiết phải remove ra khỏi dm hay ko ). Thấy mn ở đây như người nhà nên hỏi ạ :D.

2h chiều chắc lại dỡ trò nữa rồi quá. :smiley:

Mình nghĩ cầm dài thì ổn thôi, Khu công nghiệp cũng là mảng CP quan tâm hút vốn FDI. Họ nhà Tâm đen thì SGT ổn nhất.

1 Likes

CEO sắp bị híp nữa rồi các bác ơi

Không phải dở trò, đến phiên chiều là thương người bán không thấy nó lên được sẽ bán bán với kỳ vọng ngày mai sẽ mua lại được giá thấp hơn.

Về cơ bản sáng nay dụ câu nhưng không ổn, tiền đến giờ chỉ có chưa được 12k tỷ trên 3 sàn. Chỉ hi vọng nó cân bằng là được rồi các bạn ạ, khối NN sáng mua 200 tỏi hỗ trợ nhưng lại quay xe giờ còn chưa được 100 tỏi - cuối phiên nếu nó quay xe thì còn kịp.

2 Likes

tiền ko vào thực sự là vấn đề lúc này.

2 Likes

Cảm ơn bác nhiều :blush:

1 Likes

Ceo khoẻ quá

4 Likes

Đến đoạn này thì đừng bán gì nữa, theo mình là vậy. còn tất nhiên bán cơ cấu luôn sang mã khác ổn hơn thì có thể xem xét. Tùy trạng thái thôi, KCN cũng sẽ ổn thôi.

2 Likes

Có vẻ nó dí xuống test thử cầu

2 Likes

CEO là anh cả của VNI bác ạ.

4 Likes

Tiền vẫn chưa vào TTCS phải chăng VN30 còn giảm tiếp mới hút được dòng tiền vào! Haha cứ bình tĩnh xem trong vài phiên tới

3 Likes

không phải thử đâu, có vẻ như cứ lên thì bị bán đấy bởi với vol này và vol hôm qua thì T3 về nó bán cụt đầu. Hi vọng đám NN nó cho tiền vào cứu.

1 Likes

CEO khoẻ nhất họ rồi, nằm im mà đợi dòng tiền vào thôi

1 Likes

Tiền chưa về DIG đoạn rồi bị loãng tiền yếu ko đỡ dc… BDS bắt đầu có SCR chuẩn bị sàn, anh Thìn râu liệt giường từ sáng.

1 Likes

Ceo khoẻ quá. Chờ vni hết giở trò là e ấy một mình một ngựa tiên phong

3 Likes

Mấy thằng rình Vni thấy đỏ là bán đó, AE canh hốt thôi.

Đang kéo DIG kia, hnay chắc long thắng rồi

6 Likes

nay cả thị trường giật lên giật xuống test lại cung cầu, lòng tin, T+ mua bán vì vài % như này dễ sẽ rụng hết. Anh chị em cổ đông chung tay để CEO tiến bước.

6 Likes

So với các phiên khác, thì hnay tây lông mút CEO rất nhiều.

7 Likes