Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Kệ mẹ VNI đi nhé các cụ - CEO mãi đỉnh, DIG cần chút thời gian :muscle: :muscle: :muscle: hàng ngon không cần lăng xê nhiều nhỉ.

8 Likes

CEO khủng lắm cố mà giữ

42 Likes

Theo Thầy cứ ủ càng lâu DIG càng ngon. Em thì vốn hoá 30 tỷ đô mới tính. Haha

4 Likes

Cảm ơn anh!

2 Likes

cảm ơn A7

2 Likes

cảm ơn thầy A7 :heart:

Cảm ơn A7

1 Likes

Quá khủng x2 quỹ đất :))) sổ đỏ co.do.tel, nếu như năm nay luật đất đai mới ra cho phép cấp sổ thì đại sóng

1 Likes

PS kiểu ai cũng nghĩ tuần này sẽ hồi, ai dè short vẫn thắng =))

1 Likes

Nó muốn đạp cho nát luôn đây mà, tâm lí vẫn nặng nề quá

Họ lại đạp TTCS nhưng cổ BDS và CK vẫn lên. Haha dàn thay trụ dẫn sóng TT

Khi ai cũng nghĩ Long thì nó short… Just for fun :smiley:

2 Likes

Các bạn vẫn không chịu hiểu nhỉ? Không có nó ở đây. Căn bản tiền nó không vào thì chỉ cần lực cung bé là sập.

KHÔNG PHẢI DO PHÁI SINH - DO TIỀN KHÔNG VÀO VN30 → DÒNG MIDCAP, ĐẶC BIỆT BANK ĐANG DIỄN BIẾN RẤT TỆ.

5 Likes

Buổi sáng cho xanh bát ngát xem tiền có vào không, ai dè không vào nên quay xe đạp luôn

1 Likes

CEO ce là dc. còn lại chỉ cho vui

2 Likes

Khả năng sẽ đè đến khi lòi ra dòng dẫn thì tiền mới vào, và dòng dẫn thì đang lòi dần ra rồi , BĐS chứ còn dòng nào đủ khả năng

1 Likes

Hnay mình đầu nghĩ nó long - mình viết từ đầu phiên đấy thôi. Nó kéo con SSI và dòng chứng nhưng có vẻ tiền không vào.

Nếu khối NN không quay xe sập từ sáng đấy. Các bạn đừng tưởng CP lên nói mấy cấu là ổn, cứ lần nào CP nói cái gì là sập lần đấy đấy thôi???

3 Likes

Tkiu Thầy ạ!

1 Likes

Cổ VN30 và NH còn giảm nữa để nhường chỗ cho dòng BĐS dẫn sóng thời bơm tiền.Thế nên TT cứ giảm chưa hút được tiền vào BĐS vì bị vụ vừa rồi nên mọi người còn sợ. Khi BĐS trần vài phiên tiền lại ào ào vào thôi

2 Likes

Ceo là vô địch thiên hạ - cứ tận hưởng đã bà con ơi :boom: :boom: :boom:

6 Likes