Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Cái này là lý do chính để CEO tím mấy ngày nay. Haha

3 Likes

tui cg đg hóng hớt vụ này lém… 30 tỷ USD của TT đg bị bỏ ngỏ… ngứa quá

2 Likes

Thường thì tin đồn có 5-7 phần đúng.chỉ chờ xác nhận thôi bác ak.ae đã có hàng thì có cớ để nắm giữ và mua thêm.ai chưa có hàng thì cũng chờ ra tin là múc mạnh.
Kết lại là CEO khủng nhất 2022 dòng bds.sang năm tính tiếp

2 Likes

Hì đúng bác, cầm cả 2. Không được vui cho lắm. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Mắt đỏ mắt tím…:grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Ceo thứ sáu với hôm nay khoẻ quá các a , e vẩn nhặt dần đều túc tắc :smile:

3 Likes

CP đã có chỉ đạo Bộ TNMT phải sửa Luật trình trong tháng 8 rồi mà. Cái này chắc làm nhanh

3 Likes

Nhìn đi nhìn lại CEO thiên thời hơn bọn BDS nhà ở, lô -nền đoạn này do CEO hiện tại dòng tiền nguồn thu đa phần toàn mảng BDS nghỉ dưỡng - du lịch + Codotel sắp cởi trói nữa thì em nó làm vua trong phân khúc BDS.

2 Likes

Bên DIG có vẻ anh em đang tâm tư… Mình cũng cầm cả 2, số lượng như nhau… DIG sẽ chạy thôi, hiện tại loãng chút do hàng HL xả ra, t+, trading nó bám vào. Cần chút thời gian là ổn. Cầm dài kệ nó, cứ CEO tím và ổn thì vui đã.

5 Likes

Để đảm bảo anh em vui vẻ, đầu tư hào sảng và không " kéo giặc vào nhà" anh em cứ tận hưởng CEO nhé, đừng so sánh hay CL cổ khác.

Mấy thấy có mấy ông đi PR HDC…rồi chê CEO cũng kệ nhé các bác, anh em cầm CEO có lẽ là may mắn và bản lĩnh hơn chỗ khác mới tận hưởng được hnay nhưng anh em cổ khác có thể đang đau thương đấy.

11 Likes

Cư ce vol đều đều 4m là ngon😅. Làm chục cây đi.

1 Likes

Đi công việc về ngó bảng điện, CEO nay nó ăn cái gì mà lạ thế bác :rofl:

1 Likes

Đoạn này chắc tiền tạm chuyển sang HNX nên CEO trần ngon, HOSE bị thao túng bởi mấy cổ vn30, DIG đỏ lửa https://thanhnien.vn/thanh-tra-cac-cong-ty-chung-khoan-va-kiem-toan-post1459117.html

1 Likes

khà khà… lm j có time đi cl đâu bác… còn đg tất bật bán nốt đàn lợn gom lúa để mua thêm vụ pht 10k … nhà nông vất ghê

1 Likes

các bạn đừng cố gắng giải thích kiểu " đề về mới luận" :rofl: :rofl: :rofl: chả có thao túng mẹ gì cả, tiền nó không vào VN30 và bank, phái sinh ngon thì nó ăn short. Thế thôi.

Cứ tận hưởng CEO đi, hany tím có khi mai đỏ nhưng kệ đi.

4 Likes

Bác là trùm cho vay đất Quảng phải không :cold_face: :cold_face: :cold_face:

1 Likes

hehe 4.5 cây CE nữa là em xanh :)))

6 Likes

Biết đâu thời điểm đó là tuần sau

2 Likes

4-5-6 tuần sau nhé @Linka456

2 Likes

Tuần này còn 4 phiên, thêm t2 tuần sau nữa là đủ 5 phiên. Biết đâu nhỉ :))

3 Likes