Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Tức là sao vậy Thầy ?

1 Likes

là múc.kkk

1 Likes

Ceo kiểu: lên xuống là chuyện của thị trường. Anh cơm no nước uống xong rồi anh phi trước.:sweat_smile:

Mình vẫn all in từ năm ngoái chư rơi cổ nào🤣

ăn 20% từ đáy , mai ko biết có xả ko mn nhẩy

Quay lại đúng bản chất của nó

cầm dài thì quan tâm j hả ô

em vào DIG giá xanh nên nay tím đi cho em vui mờ :)))

2 Likes

Đề nghị bà con ôm chặt tay!!!
Mọi người ôm chặt tay. Thắt dây an toàn, dựng thẳng lưng ghế mà ôm hàng đừng run. Lạm phát đến mông, Hòa Phát thứ thời còn bỏ hơn 2000 tỷ lập Cty Bđs săn quỹ đất, BĐS Phú Long của bà Thảo Vietjet phải M&A ở Nhà Bè, Q9… Những nhà tài phiệt to sợ tiền mất giá tiền kênh trú ẩn. Và chỉ những đại gia ngàn tỷ mới đi săn đc những quỹ đất lớn đẹp đến thế. Những ai thức thời là bám đùi tay to, lãnh đạo DN. Họ trở thành tỷ phú thì chúng ta cũng thành triệu phú. Đu càng sớm càng tốt, mắc ị cũng ko buông. Buông ra thẳng khác chạy vào cướp ngay chỗ ngay, không sửa sai được, ôm mà ăn lãi kép giàu to!!!
Lúc bình thường giá đỏ tranh thủ gom hàng, đến lúc gói kích cầu kinh tế, chính sách hỗ trợ được thông qua, bấy giờ chỉ còn khái niệm “cướp hàng” có khi đặt trần 5 phiên chưa mua được hàng!

Không có cổ đất ở thời điểm hiện tại 10 năm sau nghĩ lại còn hối hận, đỗ nghèo tại số
Nắm giữ cổ đất lúc này 10 năm sau nhìn lại nụ cười còn nở trên môi!!

12 Likes

khả năng là không được rồi

1 Likes

Vô page ceo mà hỏi mấy câu này nghe chán đời quá bạn ơi, góp ý nhỏ đừng nên hỏi chung chung vô đích như vậy gây loãng topic lắm, mình nói thẳng mong bạn thông cảm

4 Likes

A7 vạn tuế

1 Likes

Xin lỗi anh em

2 Likes

23 Likes

A E lưu ý theo khẩu quyết của bác @Đao_Ngoc: Mắc ị cũng không buông !

1 Likes

kkk. về 60 ông bán ôm tiền thủ thân hả? đầu tư phải chờ nó đạt kỳ vọng như lúc mình chuẩn bị mua nó rồi mới bán chứ

1 Likes

Thủ j cụ, về giá vốn cho đỡ áp lực thôi

2 Likes

Hnay có vẻ cả tự doanh và khối NN rất quyết tâm kéo long, NN vẫn đang mua tốt tuy nhiên tổng phiên sáng mới được 8k tỷ và hi vọng đạt được 9-10k tỷ đến 11h30 và giữ được xanh thì tốt.

NN ko quay xe thì hnay chắc ổn - CEO vẫn đẳng cấp.

3 Likes

Nó là CL đấy nhá.k tương tác.gắn cờ

1 Likes

Ck369 là CL đó nhá ae

2 Likes