Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vô duyên vãi. Mình gen Z nhé

5 Likes

Bác ấy giỡn á mà, đừng để tâm em, để tâm đến anh nè - người cùng mê ceo dig như em đây :)))

1 Likes

CEO mãi đỉnh, chắc sóng này CEO DIG bền ý chí dẫn dắt thị trường !

1 Likes

Anh là người làm việc trực tiếp cùng doanh nghiệp, anh tham gia cùng nhóm đã là rất quý rồi anh! Trong pic này em thấy các anh chị em đều cởi mở và cách nhìn nhận của mọi người cũng rất khách quan nên sẽ không ai nghĩ là lùa gà đâu anh! Thông tin về doanh nghiệp vốn đã là thông tin có giá trị rồi, nếu lại nhận được sớm thì chẳng còn gì bằng! Nếu được, anh đừng ngại ngần chia sẻ thông tin nhé!

7 Likes

Ok! Cảm ơn bạn động viên! :heart:

5 Likes

■■ chất quá.
Cặp tay hơi bị đc nha :laughing:

1 Likes

118 căn cháy khét lẹt

8 Likes

Tin tốt quá.cảm ơn bác chia sẻ thông tin để ae yên tâm nắm giữ nhé.

2 Likes

:rofl:
Hài vl :rofl::rofl:

Đúng là cao thủ ko bằng tranh thủ =]]]
Cụ quá cao tay

1 Likes

Bác tay giống e, nhiều người bảo e giàu với đào hoa mà thấy n ngược k à :laughing::laughing::laughing::laughing:

Vân tay này lận đận lắm bác ak.đặc biệt là chuyện tình duyên

E 97 thôi nên ae cho thân thiện. Trong này toàn kiến thức hay quá nên ngày nào e cũng vào hóng nhưng giờ mới ngoi lên

Chờ gái n tự đổ thôi a :laughing::laughing::laughing:

Uh e.ae nhiều pic khác hầu như ngại chia sẻ tên tuổi và nơi ở của mình lắm.trong này ae hoạt động vui vẻ và thân thiện vs nhau.trải qua đợt tt đi xuống ae càng đoàn kết hơn và vẫn đùa cợt nhau đc.e vào tham khảo và góp sức cùng ae trong pic tiêu diệt CL nữa nhé.

3 Likes

Vâng… E chỉ biết cắm cờ chứ kiến thức e thấp nên chỉ ngồi đọc chắt lọc tiếp thu thôi

1 Likes

Mình cop nhặt từ các nhóm chia sẻ lên thôi
Còn ae ở đây toàn cổ đông chất nắm giữ chặt lắm kkk

1 Likes

Kiến thức có thể học hỏi từng ngày.bản lĩnh cũng cần rèn luyện.nhưng tư duy và cách làm người thì ko ai chỉ cho mình đc hết.tránh theo những ai mua giá cao khi bị điều chỉnh lại quay lại chửi ae là được.
Nguyên tắc trong pic là k hề hô hào mua bán.ae quyết định mua bán riêng.như vậy mới hoạt động lâu trong pic được

2 Likes

Pic này nổi lên đi đầu về việc k tương tác CL.còn ae chất thì pic nào cũng có cả.nhiều ae tay to họ rất ít khi bình luận nữa.bác có thông tin j hay cứ chia sẻ để ae cùng tham khảo nhé.thông tin có độ xác thực như này cực có ích cho ae ít thông tin đó bác ak.cảm ơn bác

1 Likes

E cũng ngồi yên qua mấy đợt giảm, còn mấy cái người cắt lỗ xong quay ra nói xấu e ghét lắm. Loại người tiểu nhân như v k xứng đáng cầm siêu cổ