Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Bản lĩnh leader quan tâm cả dòng chứ ko riêng mã tỉ trọng lớn…:crazy_face:

1 Likes

Bác đừng thơm trộm nữa nha

2 Likes

Lại dư sức mua nên tiếc của lại đặt CEO giá 38 từ tối qua nay lại khớp từ sớm rồi. Haha

4 Likes

Ngưỡng mộ công khai mà…:sweat_smile:

1 Likes

Ok! Cổ đông rãnh ở đây giao lưu cùng mọi người nhé, nay chủ topic @Scorpionxt bận rồi, mình xin phép thay mặt bác ấy mời nhé! Có bạn tăng view hẳng :+1:

9 Likes

Kaka đúng rồi đó bác.ae tự nhiên hưng phấn hẳn lên

1 Likes

Vượt 43 chị nhả dần cho có thanh khoản nhé, chị giữ chặc hết thiên hạ đu trần mỏi tay luôn

1 Likes

Hôm nay lại thi nhau trần thôi.

Mình hưng phấn lại kéo ae theo…:expressionless:

Ngon lành quá bà chị!!! ae broker cứ nhắn báo cẩn trọng bulltrap đồ thì…em đây lại càng thẳng tay tự tin đặt lệnh kk

1 Likes

Haha còn lâu tôi mới nhả. Haha vốn hoá CEO tầm 8 tỷ mới xét, giờ là chỉ mua vì rẻ quá lại tiếc của. Haha tôi chỉ thích mua không thích bán lạ không bác.

2 Likes

Nhỏ lẻ như mình cũng thấy vui vì dig ceo xanh tím. Từ từ sẽ nhặt lại thôi, cầu mong hai em ý tằng tằng tiến.

Dập dình như này chiều tím rồi

Kkk

20 Likes

Ý em là nhả MG kìa, chứ ngày xuống thuyền chắc chị và em sẽ cạnh tranh nhau xem ai lì hơn chứ dễ gì ăn của chị Hạnh

1 Likes

cảm ơn thầy luôn đồng hành cùng anh em.
chúc thầy buổi sáng tốt lành ^^

2 Likes

Bác có dịp tôi mời bác ghé qua khu BT Vườn Mai, Ecopark ( Cổng 2) chơi, giao lưu nhé. Hỏi bảo vệ ai cũng biết. Haha

2 Likes

Haha đúng nhả MG thì cứ 3 tháng phải trả mà.

2 Likes

Vừa là nữ đại gia vừa sếp lớn đây rồi :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Đợt này nđt cá nhân theo tư tưởng của Thầy rất đông và đoàn kết, có tiếng nói, đánh động được thiên triều nên càng về sau thị trường càng minh bạch.
Đúng là sức mạnh nhỏ lẻ là vô hạn nhưng chưa có người đủ tầm dẫn dắt để hội tụ sức mạnh đó, nay đã có A7 một tay thay đổi ttck vn.

14 Likes