Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vừa lên bài là DIG mất trần liền, tâm linh không đùa được đâu haha

3 Likes

“Nđt phải có nhiều kịch bản để ứng phó, còn tôi có nhiều kịch bản để không bao giờ sai” hhaa

1 Likes

Thằng Tuyền mỏm ■■■ lại sắp live ah

2 Likes

nhảm thật bác ạ

1 Likes

Thôi để người ta còn kiếm cơm nè, lùa hết đợt này cắt lỗ đến rồi đợt khác ủn giá cho ae còn gì, hoan hỉ hoan hỉ

1 Likes

Thị trường mà, phải chấp nhận thôi, nhiều màu sắc, nhiều thành phần. Đâu phải ai cũng dài hạn và tầm nhìn vững như ae ở đây, cũng có người mê ptkt mê cái gì đó nhìn pro nên để ổng làm việc của ổng, ae ta cũng được chút lợi mà hoan hỉ thôi

6 Likes

ok bác.

2 Likes

Có tin đồn, chiều nay Mr. Tea vào lò
Anh em chú ý nhé!

Nếu như thế thì quá tốt cho TTCK VN. Chính phủ xác định mục tiêu phải thăng hạng thị trường trong năm sau để hấp dẫn dòng vốn nước ngoài. Anh em đang trên con thuyền điểm đến là sự giàu sang phú quý.

18 Likes

thông tin chưa kiểm chứng kệ nó thôi e. CEO DIG cứ xanh tím là vui. Vĩ mô đã có nhà nước lo.

1 Likes

Chỉ báo CT uy tín thật bác ak kaka

2 Likes

Tin mà chuẩn thì quá tốt. Từ xưa đến nay nđt chả ưa gì lão Tea này

2 Likes

ae sôi nổi ghê… khà khà. Mong ae vẫn giữ đc khí thế NGÚT TRỜI ntn qua mọi thử thách sắp tơii

2 Likes

Ừm khả năng cao rồi, mấy ông nhà báo chính trị leak từ chiều qua, tin này ra thì TT phản ứng tích cực liền, nđt quen rồi như COVID lần 2, 3

2 Likes

Ông @Scorpionxt nhờ giữ nhà, sáng giờ không dám tắt tab này luôn

4 Likes

cụ ý chắc đi relax , thư thái lại tinh thần sau chuỗi ngày bọn giặc cỏ thả bom… khà khà

2 Likes

a tường tuy tín quá :partying_face:
còn có em nữa nè.
e phụ anh thủ nhà :laughing:

1 Likes

Người ta đã lên tiếng nhờ, thì đã tin tưởng mới nhờ nên phải làm cho tròn vay hhaa
Buổi chiều giao em giữ lửa nhé, anh ăn trưa rồi nghỉ chút

3 Likes

okie anh.
cứ để em trực thay cho

2 Likes

Các a thay nhau trực chống giặc như bộ đội ý nhỉ :laughing::laughing::laughing::laughing:

4 Likes

ổng đi vắng nhờ anh em trông hộ đó thôi bác. Sáng giờ vẫn nhiều ace lên động viên hỏi han nhau mà. KK

2 Likes