Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

anh em phân biệt.khen bòi dì mấy thằng sọc vn. :laughing:

1 Likes

:laughing:
Thôi e k dám short ck vn đâu

1 Likes

Đợt này CP quyết tâm làm sạch ttck, quan tâm kênh vốn trung và dài hạn hơn, để lôi tiền trong két của dân ra đầu tư rồi, sạch từ sàn, cty chứng khoán tới ubck luôn. Phải tăng lòng tin mới thu hút nđt xuống tiền chứ in tiền bơm qua ngân hàng ra doanh nghiệp thì vài chục năm nữa theo venezuela luôn

3 Likes

Sọc việt chân lạnh toát rồi, bảo kê của chúng lên dĩa rồi

2 Likes

Chuẩn luôn anh.
Có niềm tin là có tất cả, dư địa của ttck còn rất lớn. Nếu cp quyêt làm trong sạch thì index 3k thẳng tiến :laughing:

2 Likes

Tin tốt quá, mấy thằng mặt L, hại biết bao nđt
Lòng tin nđt quay trở lại thì lại phi mút chỉ rồi các bác nhỉ kkk

3 Likes

Hôm nay như ngày hội toàn dân chứng sỉ haha

4 Likes

cảm thấy lòng lâng lâng vui sướng.

2 Likes

@Scorpionxt ơi! Ông đâu rồi? Ông ở nơi đó ko biết có Internet ko? Ko biết ông có hay tin giải phóng ttck chưa?

3 Likes

Bác ấy chắc đi cùng ny hay vợ rồi.k muốn bật mạng để hưởng thụ những ngày yên bình bên người mình yêu rồi.kaka

1 Likes

Ngày về ae mình bơ ổng qua một bên đi, lúc vui thế này không thấy chia vui cùng nhau, chỉ biết hưởng thụ 1 mình

1 Likes

Hí hí.bác ấy lại dỗi đóng pic lại ae biết vào đâu để sinh hoạt nữa.kaka nhưng e đoán là đi chơi vs gái rồi

1 Likes

Bác @Scorpionxt rất tâm huyết cùng ae. Mọi người nên chia sẻ niềm vui này với bác ấy!

4 Likes

Tuyệt vời luôn bác ak.pic này dù ít người nhưng lại cực kỳ uy tín và thân thiện.

5 Likes

tea đi tui hân hoan như tết… dù chậm nhưng tuyệt vời… kể tea bay từ T7/2021 thì sung sướng hơn

2 Likes

làm quan mà rớt chức cái dân đen vui như hội, bố đời thật haha

1 Likes

Ko có kèo nào e phải tự làm 1l bia hơi + 2 cái bánh đa ăn mừng…

6 Likes

quan tham, quan liêu thì đáng đời bác… lịch sử vẻ vang của dân tộc bao đời đã minh chứng r… khà khà

1 Likes

Ngon :laughing::laughing:

Có khi ông Bọ cạp này là A Trà giả dạng đấy. Trc khi vào trỏng có tạm biệt anh em mà