Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Ae muốn gom thêm thì sẽ muốn nó tầm 5x con tholi.ae bờ xa thì chắc nghĩ sẽ vọt lên 6x 7x luôn.kaka

2 Likes

đè chăn ghê vây

giờ đến hết tháng 6, đầu tháng 7 tích lũy đoạn 6x-7x là đẹp nhất

E nghĩ những ai cầm tới giờ này thì dù dái bé cũng thành dái to lắm rồi.tin bán hàng ra thế này thì ai muốn cắt lỗ nữa.giờ chỉ có đội T+ quen thói ăn vài chục % là chốt lời thôi

1 Likes

không phải nó to lên mà qua đoạn giảm giá vừa rồi bị xệ mẹ rồi bác ơi kaka

Lượng đấy hàng lại không nhiều, không đáng ngại. Bán ra bao nhiêu khớp hết bấy nhiêu.

E cũng mong như bác.nhưng chả ai đoán đc đâu.đợt e vào ceo đầu tháng 12 lúc 40.nó phi đến 9x trong 1 tháng đấy.

1 Likes

Hôm nay CEO mấy giờ tím vậy mọi người :))) chứ bay cục 40 thì làm gi còn haang

Từ đầu năm đến nay mất 2/3 vốn, đâu hơn hoạn sống. Cay thật.

Như vậy thì CEO sẽ càng cô đặc thôi.e chả bao giờ lo đội T+ chốt vs 2 cổ dig và ceo.cho chốt thoải mái.cổ ngon tay to họ gom hết.

2 Likes

11h14p

1 Likes

hi vọng đúng kaka

1 Likes

Nói chung đánh theo kiểu của mình thì phải trường vốn, càng giảm càng xúc, thì kiểu gì cũng giàu ú ụ. kkk.

1 Likes

đoán làm j bác.đầu tư mak.phải vui,thấy rẻ là nhặt.đến 5-6 tỷ đô vốn hóa thì bán

1 Likes

Bác này có vẻ hơi lo lắng nhỉ.bác tàu ngầm pic này lâu chưa hay nay mới vào thế.yên tâm đi bác.nay k vượt thì hôm khác vượt.k phải lo đâu bác

2 Likes

Em mới vào F0 bác ạ

1 Likes

2 phiên (tím) nữa mình về bờ rồi mn ơi! Ai ở ga sau, thư thái ngắm hoa uống trà chờ tụi m tới đón nha! ^^

3 Likes

F0 thì tránh xem bảng điện và quan tâm xanh, đỏ, tím, vàng nhé. Dễ bị tâm lý và rớt hàng. Cứ vào pic này chém gió thôi

2 Likes

Ây da, tự nhiên đau đau bên mạng sườn

3 Likes

cứ xem đi bác, xem mà k bán chỉ mua mới thoát F0 được :)))

3 Likes