Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Đợt đó e cũng định vào bắt Frt mà lại hết tiền ,

1 Likes

Cảm ơn bác, tôi không giỏi tính toán , phân tích kĩ thuật , chỉ được cái chịu khó đi mày mò tìm hiểu về doanh nghiệp , tình cờ có đứa bạn cũng làm trong CEO tôi hỏi biết được những dự án của CEO liên tục cháy hàng, rồi về tìm hiểu thấy được cái bài đăng tâm huyết của bác chủ pic thì càng vững tin vào em nó hơn. Chỉ chờ thời cơ như bây giờ để lên con thuyền cùng các bác thôi, đầu tư vào giá trị đi cùng doanh nghiệp chứ mình tập trung vào công việc ở ngoài hơi đâu mà suốt ngày xanh tím nghe những bạn môi giới chứng khoán mua mua bán bán.

1 Likes

Hêhhe e cũng ko giỏi phân tích kĩ thuật lắm đâu

2 Likes

bác đi làm môi giới chứng khoán 3 hôm là về vẽ vời phân tích kĩ thuật như các chiên za luôn mà, xong đi hô hào mua điểm này bán điểm kia, lập room vip thu tiền , ăn hoa hồng. Mình đầu tư giá trị là đầu tư vào công ty , tin tưởng vào lãnh đạo . Rảnh rảnh vào đi xem chim lợn gáy với đọc những bình luận tâm huyết của anh em cùng chí hướng với mình . Sớm muộn gì cũng sẽ đến lúc hái quả ngọt bác ạ

3 Likes

:rofl::rofl: e chỉ đánh theo vol thôi

1 Likes
1 Likes

Nhiều ông đòi thuế đất bds thứ 2 , mà lại ko nghỉ xa hơn là tương lai sẽ ko đủ tiền mua nhà cho con cái ,

2 Likes

Nghèo nên nghĩ ngắn.

Toàn nghĩ lợi ngắn hạn

1 Likes

Mình xài VPS lúc nào cũng thấy được Margin 30% đây, mà chưa đụng tới. Chắc giá giảm nữa cũng phải dùng mà hốt thêm, hết tiền thịt rồi

2 Likes

Cuối tuần anh em “enjoy our life and fly to the moon” nhé. Lượm nhặt được một video rất hoàn hảo về dự án Sonasea Vân Đồn cho anh em xem, mình đảm bảo nếu các bạn nên sẽ thấy tâm nhìn của CEO tại siêu dự án này và thấy cái giá 360k/ cổ là rẻ nhé. Cũng hiểu tại sao nó cháy hàng !!!

Mặt hướng biển- lưng tựa núi siêu phong thủy, quy hoạch vui chơi nghỉ dưỡng cho mọi lứa tuổi và đủ lựa chọn, tắm biển, leo núi, mua sắm…

aeb886ba0f482c37129e77df7a5bad1f2a64a120

12 Likes

Thị trường BDS không siết thì nguồn cung cũng đã hiếm, chưa kể giai đoạn loanh quan ĐH Đảng cơ quan công quyền sẽ " rất e ngại giải quyết pháp lý cho dự án mới", vậy lý do gì để siết??? Còn gì để mà siết khi cung đã cạn.

Thuyết cung cầu thì cầu tăng hoặc cho xấu lắm là không tăng (chuyện không thể xẩy ra trong thời lạm phát) nhưng cung sụt giảm nghiêm trong thì giá vẫn tăng và còn tăng hơn nhiều do chi phí, pháp lý…Muốn mua BDS giá rẻ thì lên Tivi lên báo nhé.

6 Likes
4 Likes

Cảm ơn người ae liên tục bơm oxy và thông tin cho mn. Lúc khó khăn thật là đáng quý

1 Likes

5 Likes

NHÌN NGẮN LÀ SỢ HÃI, NHÌN XA LÀ CƠ HỘI

Thực ra nếu mình nhìn nhận đánh giá và tin chắc rằng giá nó sẽ đạt 360k/cổ trong vòng 1 2 năm thì đây là có hội chứ không phải là khó khăn đâu, bởi mình không bán trong ngày mai hay 1 2 tháng nữa thì có chỉnh hay xanh tím cũng chỉ “tâm lý ngắn hạn”

Và bởi đây cũng là cơ hội cho anh em " cá con có điều kiện mua thêm giá rẻ".

Nếu các bạn đều có tư tưởng giữ hết 2024 ( đỉnh cao lợi nhuận của CEO là từ 2023- 2025) mình tin CEO còn đi xa hơn con số 360k/ cổ, thậm chí vượt được con số an toàn 720k/cổ.

6 Likes

Cứ âm thàm mà gom thôi. Mới huy động đc ít hi vọng mai đỏ sâu sâu tí vào tiếp :slight_smile:

1 Likes

Vùng hỗ trợ 48-50 mình thấy rất cứng và an toàn để vào. Tại điểm này hầu như CEO còn bị ảnh hưởng bởi dig bởi sự sợ hãi thôi chứ mình thấy chiết khấu vậy là quá sâu rồi. Lòng tham sẽ sớm xuất hiện thôi.

3 Likes

Kể cả thủng tiếp thì gom thêm mua tiếp , giá quá rẻ cho 1 công ty tỷ $, cố gắng đi làm kiếm tiền để gom thôi

1 Likes