Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thế mới nói ai chơi ngắn hạn tâm lý sợ, còn mình giờ đang binh thêm tiền mua. Các công ty khác sợ pháp lý, CEO giwof PQ vs VD toàn pháp lý sạch đảm bảo - Mê Linh, Hanagarden sạch sẽ.

Các bạn cứ gom đi, 2 3 năm mà x5 x 10 vượt qua cả DGC thì quay lại đây mình nhận ăn chửi ở Topc này. Mình sẽ giữ Topic này và đồng hành với anh em ít nhất tới Q3/2024.

5 Likes

Chấp anh em ăn các dự án khác, để tôi x2 với CEO chỉ với VĐ thôi :)) Nếu bác Bình chơi đẹp thì Q4-2023 x3 là bình thường, ko có gì phải xoắn

4 Likes

image

3 Likes

CEO vẫn có giá 4x để mình mua, thực sự mình cũng ko hiểu chuyện gì đang xảy ra, đay là đâu và tôi là ai

2 Likes

có lẽ không nơi đau là nơi bản chất con người được thể hiện rõ như TTCK, và sau cùng thì tiền sẽ chảy từ túi người có EQ thấp sang túi người co EQ cao thôi.

2 Likes

Chắc bà con đang cóng hết rồi. Người nhìn thấy thiên đường, người thì thấy địa ngục :smiley: Khác nhau ở tư duy

1 Likes

Ngắn hạn đừng cố đoán trước gì cả, cứ rẻ là mua thế thôi.

1 Likes

T đây vay ngân hàng 300tr đu giá 75 còn chưa kêu gì, các ông cứ bình tĩnh

3 Likes

cứ rải ra mà mua dần, đừng vội tất tay anh em… mỗi ngày làm 1 ít… 1-2 hôm nữa HL hết hàng là ổn

1 Likes

DIG ngắn hạn vẫn tác động lên CEO nói riêng và gần như cả dòng BDS nói chung, nhưng DIG trụ khá cứng vùng 67… nay bán ko chiếm ưu thế nữa đâu

1 Likes

Quyết định bản thân thấy rẻ thì cứ múc, 1-2 giá chả vấn đề gì. Cùng lắm thì đi 50-60% tk, bên Fx nó cháy là khét luôn 100% tài khoản. Từ khi theo trường phái đầu tư vào doanh nghiệp thì mới thấy nhàn, chỉ việc đi kiếm tiền để mua thêm những lúc TT đổ máu thế này

2 Likes

Anh em đến giờ này chắc chả còn gì mà sợ nữa nhỉ :rofl: :rofl: :rofl: mới cách đây 1 tháng thây giá 7x rẻ nhưng không có tiền đang đi vay tính ra may mua 20k mất 1.4 tỏi tự dưng bây giờ có giá 4x mà xúc thì chỉ tâm hơn 800t, tổng vốn hóa trên thị trường tương đường hơn 12k tỷ - năm 2022 doanh thu 3k tỷ llowij nhuận thận trọng là 300 tỷ. Vốn hóa tỉnh nhẩm ra chua bằng 1/10 tổng tài sản đất sạch với biên an toàn 50%.

Vui lên đê mọi người, có tiền rải ra múc còn không thì cứ giữ phong thái tích cực, Dig trong giai đoạn hoảng loạn vẫn giữ được cân bằng rồi, VNI cũng đã chỉnh 100D rồi. Nó cũng chứng minh nếu tạo lập không để BDS dẫn thì VNI đi nạng, làm sao kéo NDT góp vốn cho DN và làm sao tăng vốn hóa cho thị trường, đâu sẽ vào đấy thôi, tận hưởng cuộc sống thôi.

3 Likes

4x rồi hả bác.bằng với giá e vào lúc đầu rồi.kệ thôi.hết tiền rồi.nằm im thôi kaka hào sảng lên nào

2 Likes

Mình " trên tài khoản đang lỗ rồi" nhưng vẫn là cơ hội gom, sáng nay mình chốt lãi con DPM sang mua tiếp vì mình chưa bao giờ nghĩ ôm CEO 2-3 tháng nên càng tốt, tích lũy vùng giá này hoặc thấp hơn tiền bán đất về mình ôm tiếp. Thay vì ôm đất nền mình chuyển sang ôm đất Phú Quốc và Vân Đồn thông qua CEO.

Lúc giá 7x -8x mình luôn hi vọng có thể ôm được càng nhiều CEO càng nhiều càng tốt, để đó 3-4 năm cho hết cho kỳ này, giờ có giá rẻ xúc xong để đó, giờ có giá này tạm thời âm nhưng là cơ hội.

Vượt qua sợ hãi của bản thân cũng là một chiến thắng rồi !

7 Likes

Anh em đang có 100tr bảng thì mua CR7, Messi hay Haaland lúc này.

1 Likes

Cũng hoảng đấy các bác nhỉ, e bay 50% tk rồi,

3 Likes

Này mới cảm giác mạnh nè =))

1 Likes

Thằng bên cạnh e nhìn Ceo đang thèm rỏ dãi, chắc nó sắp enter mua

1 Likes

Đi lệnh bậy là thua thật đấy bác. Tại sao bác mua giá 7x giờ lại hoảng?

1 Likes