Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vài cây trần thôi mà :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

với nhưng người qua đợt tháng 1 rồi thì đợt này lỳ hơn tí nữa thôi ạ, lần này nó cứ dập dìu lên ngta thấy khó chịu hơn thôi, quên mất mình đã từng trải qua đợt đó, kinh khủng hơn giờ thế nào.

1 Likes

lần này chủ trương thà đập chuột ,đập mẹ luôn bình xong cụ mua bình mới còn hơn là xô sứt mẻ xong hàn gắn lại.kkk

1 Likes

CEO phá sản rồi à các bác? Sao cổ phiếu nằm sàn liên tiếp mà không ai múc vậy?

bố ông Tuyền Idiot :smiley:

1 Likes

Thuyết âm mưu tí… có khi chiều nghịch đảo… vs lại tầm giờ nói gì nữa, kệ thôi, đến đâu thì đến.

2 Likes

Room chúng ta chất quá!

3 Likes

Rũ hết đu bám đi, bảo sao bác tuấn bảo càng giảm càng phi, sau 1 quá trình chinh chiến giờ cũng hiểu rồi.

1 Likes

Giá trị vốn hoá cả công ty giảm, số cổ phần của tôi không đổi, công ty vẫn đang xây dựng ngày đêm có phải sàn là ngừng hoạt động đâu. Hy vọng ai cũng nắm giữ để hưởng thành quả cùng nhau

2 Likes

Cuối 2023, Tôi mà ko ăn x3, x4 CEO ở giá hôm nay. Tôi thề sẽ ko quay lại ttck này nữa.

2 Likes

Anh em nên nhớ CEO nó bán hàng ở Vân Đồn, tiền nằm trong túi nó rồi, chờ thời gian là tiền nó về. Chỉ cần kiên nhẫn chút, cuối 2022, đầu 2023 nó book lợi nhuận thì ối giồi ôi. Năm nào chả có những pha bán sàn như này. 1 năm sau ae nhìn lại thì lại ngồi tiếc. kkk. Chứng khoán đang là đoạn cua tử thần, anh em xác định được con đường đầu tư thì phải vượt được những đoạn như thế này. hô hô… Rồi cuộc đời lại nở hoa…

2 Likes

Trong phiên sáng khối NN múc 500 tỏi !!! CP cứ làm sạch thị trường, béo cho đám NN và quỹ ngoại :sob: :sob: :sob: anh em F) chả hiểu mẹ gì mang ra cắt lỗ.

3 Likes

Chuẩn bị bộ đội về giải cứu nhé ae. kkk. Hàng ngon giảm quá sẽ có tiền thông minh nó cân thôi.

2 Likes

haha, không ai cũng là tỷ phú à bác, rũ tan hoang đi, cung ít thì phi nhanh thôi, anh em nào qua tháng 1 thì biết rồi đó, đóng bung nóc.

2 Likes

CEO mới giải ngân thanh toán vật liệu tháng 3 cho bên mình đúng hẹn, ngân hàng xếp hàng cho vay bạn ơi! Bonus thêm họ đào tạo nhân sự, kế hoạch cho 30 năm tới nữa, giờ mở rộng quỹ đất mới, thu hoạch quỹ đất đã có, nên cả họ nhà bạn chù ẻo cũng ko phá sản nổi đâu.

6 Likes

MỜI A E… Thư thái đi a e… Khà khà… Để ý xanh đỏ theo phiên lm gì ảnh hưởng cảm xúc…

Riêng tôi chấp 10 cây sàn nữa…

4 Likes

Hỡi ôi! những ai táng sàn CEO hôm nay, như ném đi viên kim cương vào bãi rác. Cầm mớ tiền mất mịa giá theo thời gian, éo biết làm gì. Tán thán cho những con người coi đầu tư như trò cờ bạc, nay xanh tím đua, mai sàn lại sút. Không có tầm nhìn thì chỉ bị xén lông cừu. kkkk.

2 Likes

Anh em cổ đông CEO ở đấy rất có tầm nhìn, văn hóa và tử tế. Cảm ơn các bạn, hi vọng chúng ta luôn giữ vừng niềm tin và hành trình !!!

6 Likes

CEO hồi rồi

1 Likes

dễ là phiên WO.