Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nay được ae chia sẻ 2 tin này, chia sẻ cùng mọi người.

5 Likes

Doanh nghiệp thì ngày đêm làm viêc mang tiền về cho cổ đông mà cổ đông cứ vác hàng ra bán.cảm ơn bác đã chia sẻ nhé

3 Likes

Chỉ mong tuần sau CEO cầm máu thôi, chưa cần xanh tím

1 Likes

Hiện tại tài khoản chúng ta ở đây đa phần đều âm, nhưng chúng ta không “lỗ” vì đang có người bán rẻ, tỉ lệ sở hữu công ty cũng vậy, ct Bình xây dựng 21 năm rồi giờ đến lúc thu hoạch, ae ta vào hái quả thôi mà sốc có vài tháng không chịu nổi thì làm sao đổi đời?
Tài khoảng tôi cũng âm, mà nếu thời điểm này dương 30% hay 50% như lúc trước Tết thì tôi cũng đâu có lý do nghỉ đến chuyện bấm nút bán khi kỳ vọng còn dài, nên gồng lỗ hay gồng lãi nó cũng như nhau, trơ, quan trọng là kỳ vọng và định giá còn đó, sướng khổ trong tâm hồn do cách lí trí bạn chọn góc nhìn thôi.
Mượn mấy tầm hình “gồng lỗ” an ủi các cổ đông
CEO tầm nhìn tăng ít nhất đến 2025.

1 Likes

Chỉ 2 tìn này, mai tím luôn :slight_smile:
CEO giống như đang bị đè gom.
Có đè về 1x rồi gom cũng đc. Tôi chờ vốn hoá lên 2 tỷ đô đc.

1 Likes

Còn lơ 2 ngày nữa bác :joy: cuối tuần rồi, đầu tư dài hạn, cuối năm nay x3 là vừa rồi

Quên mất, mai cuối tuần rồi. Enjoy weekend thôi ạnh ạ!

Chúc anh em ăn ít cũng x3, ăn vừa x5, ăn trọn x10

Best luck!!!

Tình thế nguy cấp thế này có các bậc cao mình Tuong_Huynh,Scorpionxt,… trợ giúp thật là quý hóa, đa tạ, đa tạ. " Quân thục đánh lâu lương thực thiếu thốn, ta chỉ cần cố thủ thì giá cát lượng cũng chẳng làm gì đc- này tiền vẫn bơm, đất tăng thiếu cung, công ty vẫn tốt thì ta chỉ cần cố thủ ắt sẽ lên nghiệp bá. Đôi lời góp vui cổ động anh em

1 Likes

L14 đầu tư dig , ceo thông qua 1 công ty con là lfi nhé . Chứ l14 ko trực tiêp đầu tư . L14 chi gop 51 tỷ cho lfi . Và l14 chiếm 51% sở hưu lfi

Cảm ơn thông tin bổ ích của anh

Cảm ơn bác nay tôi cũng múc sàn CEO. Thứ hai sàn lại Múc tiếp vì không biết đâu là đáy. Cứ sàn là tôi Múc. Tôi vui quá vì từ tháng 1/2021 giờ tôi mới Múc được giá rẻ như thế này. Haha

4 Likes

Ceo tạo đáy rồi . Thứ 2 sẽ bật mạnh . Dig đã ổn và sẽ bật mạnh

1 Likes

Quan trọng gì đáy với đỉnh đâu bác, quan trọng là đi với nhau được bao lâu thôi. kkkk

1 Likes

Giờ này chắc nhiều người run sợ, cùng nhiều người tiếc nuối " giá như để giá này rồi vào" :joy::joy::joy: biết được đã giàu nhanh.

Chỉ là hi vọng sau này nhìn lại và đừng thốt lên " ước gì ngày đó mình mặc kệ và giữ thì giờ đã giàu rồi không"

5 Likes

Ông giàu vừa thôi, cứ ngày nào cũng nghe xúc, múc thế thì Pht cho cổ đông hiện hữu tỉ lệ 100/98 giá 10k ông giàu nứt vách rồi :grin::grin::grin:
Chúc mừng :clinking_glasses:

3 Likes

Hoa ban công hôm nay vừa nở, tím lịm luôn, báo hiệu tuần sau khởi sắc nhé a e

3 Likes

Bác cho hỏi cái phát hành cho cổ đông hiện hữu mua thêm 100/98 thế là mình mua 98 lẻ ko đủ lô 100 cổ à bác

1 Likes

Haha tôi là nữ mà bác. Thấy kim cương vứt đầy ra đường thì nhặt thôi. Sau 3-5 năm bán lại cho tiệm vàng giá kim cương.

5 Likes

Ối :woman_facepalming: sorry nè! Xung quanh tôi, đa phần nữ đầu tư thành công hơn nam. Mình thấy họ cẩn trọng, tâm lý vững nên tìm tòi ghê lắm, hỏi cho tới mới xuống tiền, chọn như chọn chồng, không nửa vời, không máu cờ bạc.
Chào nữ đại gia tương lai nhé!

1 Likes

Chờ đại hội nhé bác! Mình leak trong bình luận cho người hữu duyên thôi, không chịu trách nhiệm đâu hihi

2 Likes