CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

Đánh nhau vn giàu to.ném kiếm cho bọn nó đánh đi.nge gì bọn môi giới.

3 Likes

Cho nó đánh. Dòng vốn đầu tư lại tìm vào đất nước có nền Chính Trị ổn định.

1 Likes

Thằng mĩ nát vì lạm phát -7.5%,vn mới bắt đầu bơm.bọn cơ bản hết cụ nó tăng nên mang chiến tranh dọa,đạp giá blue.mai là anh em đó. :laughing:

Tin bọn môi giới chết sặc anh ạ.

1 Likes

Ceo chuẩn bị mở bán tiếp giá bán tăng lên nữa thi ceo lại phi như tên lửa thôi !!!

1 Likes

Đất eco để ở giá 180tr.đất vân đồn dự lịch 60tr.ối zời ơi,điên cụ tất. :laughing:

1 Likes

Các bác cho hỏi ceo đất 50 năm liệu có ảnh hưởng nhiều đến việc ceo bán các dự án ko nhỉ?

50 năm gia hạn.đất dài lâu muốn họ thu.quyền sử dụng đất.

50 năm thì nhà nước đánh giá lại, còn xin tiếp đc hay ko thì ko rõ, nhưng mình ko quan tâm cái này chỉ quan tâm ceo có bán tốt đc ko thôi :))

Ok.tôi muốn bán ít đi,giàu bền.

BHS mà là cty riêng lãnh đạo, xảy ra rút ruột thì sao nhỉ? Bác nghĩ sao về tình huống này!

BHS là đơn vị phân phối nổi tiếng chuyên bán hàng cho Vin, Sun. Và KH là người ký hợp đồng với CEO Vân Đồn. Xuất hoá đơn là cdt

3 Likes

CEO đi. :laughing:

Nay CEO xanh mạnh mà các bác im ắng quá. Hay phải có chim lợn bay thì các Bác mới mang súng ra bắn kkk

Tôi vẫn túc tắc nhặt thêm 1 ít vùng giá 54-55 này. Các bác ai còn nghi ngờ CEO vân đồn cứ lên youtube sheach ra mà xem nhé. Nhìn đã con mắt lắm. Căn cứ 6-12 tỏi vậy lúc hạch toán thứ gì chịu nổi kkk. Rồi đến 1 ngày các bác sẽ ước ao được nhìn lại CEO giá vùng 55 này mà múc

1 Likes

CEO DIG đã tạo đáy thành công

CEO về 500k, hành trình không đổi.

2 Likes

Khỏi sớt.hạt dẻ,dư địa giá đất tăng to đó. :laughing:

Kaka. Chắc bác thực địa rồi. Tụi e ko đi được thì phải xem qua các kênh dưới thiệu của mô giới Bđs. Xem các dự án của CEO đã con mắt thật. Thế này mà các con giời lại thi nhau bán kkk

1 Likes

Giá hơn eco pắc.bọn t+ ngu bị cướp hàng sạch.nhiều tên hối tiếc phần đời còn lại.2 năm là thấy hận đời. :laughing: