CEO - Hành trình tỷ đô - Vươn mình thành Blue chip

15 năm biệt thự CEO phú quốc phải 7,10 triệu đô.thằng nào bán lúc đó nhảy cầu sạch đó kkk. :laughing:

2 Likes

Ceo dig đã siết cung tạo đáy ! Chuẩn bị phi bung lóc ! Ae ôm chặt ko rơi ! Đừng nghe lũ chim lợn làm rung động

Tỷ đô năm ngoái rồi. Còn 2 năm nữa là 5 tỷ đô.
Chứ ngồi đêma chán mà đếm đc có tỷ đô 2 năm nữa thì quay lại đỉnh cũ là họn này chạy hết.kaka

Tính hạt dẻ giữ được 50ha thương phẩm,15 năm trị giá 25 tỉ đô.ối zời ơi,cân tiền. :laughing:

50k đéo múc,ngèo đổ tại bố mẹ đẻ con ít chất xám. :laughing:

Kaka. Em thấy nhịp chỉnh này ngon mà. Cho những ae còn tiền và chộp lấy cơ hội mà mút thôi. Cổ phiếu ngon giảm thi nhau mà múc chứ lại suốt ngày kêu khóc. Lớ ngớ bán lỗ BDS đi đua bank- chứng nó lại giảm cho 50% nữa thì tẩu hoả nhập ma luôn. Kkk
Đúng là hơn nhau cách nghĩ

2 Likes

sao pic của CEO ít người xem thế nhỉ :roll_eyes:

3 Likes

Ít t+.

1 Likes

công nhận ạ, e thấy bên DIG cứ nhốn nhào cả lên, bên đây khá yên tĩnh. Chim lợn cũng hay qua DIG kêu la gào thét :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

T+ trong píc Siêu cổ 2022,chửi nhau suốt đó. :laughing:

1 Likes

kk, em thấy pic đó rồi, hổm nay em toàn bên Dig với pic mới nhất của thầy A7, ít đi lung tung nên không nắm được hết

1 Likes

Bác nào biết nhóm z.alo hoặc nhóm Vi.ber hay Tele.gram của cổ đông DIG hay CEO thì cho em xin link với ạ? Em định vào group để hóng hớt mà serch không ra link

1 Likes

Múc tiếp nào

Sao Ceo đợt này biên độ lên không bằng dig ạ

1 Likes

Hỏi khó vãi kkkkk

2 Likes

Cầm dài thì kệ nó thôi, tính so đợt nọ vs đợt kia sao đc bác. Hãy để nó vận hành theo quỹ đạo của nó.

1 Likes

Nhiều bác lại cứ hỏi CEO ko chạy bằng DIG, các bác nên nhớ CEO biên độ 10%, DIG là 7%. Thứ 2 nữa là 2 Em này giống như Huynh đệ vậy thôi. Ai chạy trước dẫn sóng mà chả tốt hả ae. gà cùng 1 mẹ mà cứ so sánh nhau rồi rời ra cái thì diều hâu nó tha mất xác đấy kkk

3 Likes

Do CEO đẳng cấp hơn đó.dig ok. :laughing:

1 Likes

Người trong nhà, con chị nó đi thì con dì mới lớn

1 Likes