CEO, ROS, FLC, SCR FIT tiếp tục là những mã cổ phiếu được cá mập mua nhiều nhất trong khung giờ vàng phiên giao dịch 7/1/2022

, , , , , ,

Tổng hợp phiên giao dịch ngày 7/1/2022

VNINDEX: Phiên ATC VN30 bị áp lực bán mạnh khiến chỉ số VNINDEX đóng cửa sát tham chiếu (1528.48 điểm, giảm 0.09 điểm) với thanh khoản hơn 38 nghìn tỷ đồng. Nhóm cổ phiếu Midcap và Penny vẫn hút dòng tiền thị trường thể hiện sự phân hoá ngày càng rõ nét.

Quay trở lại với Cá mập ăn gì giờ vàng ?
Top 5 các cổ phiếu được Sharks mua vào nhiều nhất: LPB, NVL, CTG, ROS, CEO
LPB lần đầu tiên dẫn đầu bảng xếp hạng Cá mập ăn gì giờ vàng ngày hôm nay với tổng khối lượng giao dịch 1.1 triệu cp, tổng giá trị gần 25 tỷ đồng (tính riêng 15p giao dịch cuối phiên).
Điều đặt biệt là theo số liệu từ x51.vn , hai phiên giao dịch ngày 6 &7/1, nhóm nhà đầu tư nước ngoài mua ròng mã cổ phiếu LPB với khối lượng lớn.
Theo thông tin chúng tôi lượm nhặt được cũng từ x51.vn, trong năm 2022, Chính phủ dự kiến sẽ xử lý cơ cấu lại hai ngân hàng thương mại yếu kém. Liệu LPB có nằm trong danh sách đen đó không ? Hay bầu Thụy sẽ có những động thái khác để bảo vệ LPB?

“Cháo thịt gà” của nàng hoa hậu xinh đẹp VẪN tiếp tục được cá mập mua vào. Không biết khi nào mới thật sự thành “Chim Thiên nGa” !!!
Tuy nhiên, chúng tôi cho rằng cá mập liên tục mua vào CTG trong giờ vàng cũng có nguyên do. Lợi nhuận riêng lẻ của Vietinbank vượt kế hoạch 16.800 tỷ, mục tiêu tăng 10-20% trong năm 2022. Đây chắc chắn là một tín hiệu đáng mừng cho các cổ đông đang nắm giữ CTG

CEO, ROS, FLC, SCR FIT tiếp tục là những mã cổ phiếu được cá mập mua nhiều nhất trong khung giờ vàng phiên giao dịch 7/1/2022
Mời các bác ghé thăm x51.vn để có thêm những dữ liệu quan trọng mà chúng tôi tổng hợp.

5 Likes

trang web ko có mô tả hướng dẫn sử dụng gì àh bác chủ, vào nhìn chả hiểu gì mấy, ko có hint khi hover àh

Bác ơi, ở trang web có đường link dẫn đến discord và ■■■■, hoặc bác scan mã trên hình cũng đươc. Tụi em đều có hướng dẫn sử dụng ạ

các bác cho e hỏi giờ vàng là khung giờ nào vậy ạ

Dữ liệu Cá Mập mua gì được tính từ 14h ạ.

Ối trời ơi... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!,

Chấm duy nhất được siêu cổ phiếu CEO
Room siêu cổ phiếu DIG thời bơm tiền vào nghe A7 chém vĩ mô

KB ■■■■ BẰNG MÃ QR, MÌNH ĐƯA VÔ NHÓM TELE SCR HƠN 20K MEMBER VÀ NHIỀU NHÓM ■■■■ KHÁC CÓ NHIỀU AE CHUYÊN GIA SCR PHÂN TÍCH NHA

FLC muốn đầu tư tháp 99 tầng trong khu phức hợp 1.200 ha tại Bình Chánh.

F sắp phi

Các cp này sắp tăng lại rồi các bác nhỉ