CEO siêu cổ 2022!

M đúng là cái loại ăn xong ỉa luôn vào bát. tăng thì túng hô. giảm cái giở mặt ngay. rồi có ngày mày phải ăn đúng vào cái bát cứt của mày ị ra đó con ạ

Mày biến đi

Em với bác khá là trùng hợp, e thì đi vay tín dụng ở quê k cần sổ đỏ, cũng ngót nghét 800tr. thôi cùng đồng cam cộng khổ nhé bác. Bác ở HN thì hẹn ngày giao lưu!

1 Likes

Ok, hẹn bác qua Tết nhé. Mà tín dụng k sổ thì lãi hơi cao đó

1 Likes

Buồn của Xeo :)) haizzzzz

7 Likes

chính xác là 10.44%. nhà e thì k có sổ hồng. có sổ thì 9.72% bác ạ. mình cũng xác định cuộc chơi tàn khốc nên biết mình có thể trả được lãi thoải mái mà không lệ thuộc vào tk chứng khoán thì e mới vay bác ạ!

1 Likes

ăn xong thì đi ra, chả nhẽ đợi A7 táng hàng vào mặt à.

kkk

10 Likes

Thầy A7 bơm Oxi tiếp đi ạ. huhu

Thầy gì mà chỉ giỏi đếm cua, còn chả biết vì sao cổ phiếu tăng giá, hay giảm giá thì đi chết đi

muốn thị trường tăng và ổn định thì nhất định bds cũng phải tăng, chứ ai đạp mãi như thế, đạp thế bố ông nào chơi nữa cho mấy đứa kia nó chơi oản tù tì vs nhau à

Thực sự mày sống cực bẩn bựa đấy tao éo hiểu mày bên ngoài ntn nhưng thực sự tao khuyên mày nên thay đổi cách sống đi không mày đéo khá được đâu tao nói thật đấy !!!
Tao hy vọng mày chỉ là thằng trẻ con hỉ mũi chưa sạch chứ mày mà lớn rồi mà vẫn sống như này thì thực sự tao thấy thương cho vợ con mày

1 Likes

Tao cứ ở đấy

Tao sống tốt lắm, biết giúp đỡ người nghèo khỏi đu đỉnh cổ phiếu.

Sao mấy hôm trước mày kêu quy hàng A7 tôn a7 kinh lắm mà , cp giảm cái mày quay ra chửi ngay được cách sống mày như vậy ổn quá nhỉ, tao thì nghĩ mày đéo bao giờ tốt được với ai đâu mày chỉ là thăng chim lợn cay cú vì éo ăn được thôi.
Mãi nghèo thôi con trai à! Vừa rồi nhảy vào đu CEO âm chết cụ mày đi :joy: đáng đời con lợn éc éc khắp nơi

5 Likes

Khi trên thị trường toàn loại mất dạy . Bất nhân, ■■■ má như quyết còi , a nhân . Thì a7 sẽ càng sớm lên tầm vũ trụ , là chỗ dựa vững trãi cho các nhà đầu tư chân chính.

Ngu j tôn thờ nó, để nó xui đệ tử xả bô à. Nó còn chửi tao, thì nó chỉ đáng con cún nhà tao thôi

Bảo A7 lên sao hỏa sóng với elon mush đi mày

Khi trên thị trường toàn loại mất dạy . Bất nhân, ch…ó má như quyết còi , a nhân . Thì a7 sẽ càng sớm lên tầm vũ trụ , là chỗ dựa vững trãi cho các nhà đầu tư chân chính…,…iii