CEO siêu cổ 2022!

ối zoi ơi lũ ngu bán đi ghế giàu sang ôm giấy lộn hết à, ngu như thế thì đánh chứng 20 năm vẫn kháo máng lợn cùn hết mõm… đất 10 năm xx lần thì chúng mày bốc mộ, bị sự nghèo hèn tra tấn nhập trại hết, tâm thần hết

Bọn cặc nhỏ lẻ đu bám này phải rũ hết

1 Likes

CII còn sàn thì các cổ bđs khác có kéo được không các anh chị?

Ai nói gì cũng kệ đi AE. AE đừng chửi bậy, nguyền rủa người chửi làm gì. Làm thế khổ thân Bác A7 bị mang tiếng có đám Fan mất chất, làm bác ấy bị vạ lây. AE mà coi trọng bác ấy thì nên tự bản thân mình sống đẹp để bác ấy cũng dc đẹp lây là có các Fan thanh tao, hòa nhã, và có kiến thức sâu. Càng chửi chỉ làm cho ae mất chất và Bác A7 bị quy chụp đủ thứ, ko đáng.

1 Likes

Thằng mặt ■■■ Badstock hay duytung2001 gì đó ghép ảnh rồi đi rải khắp các group, nó có thể là 1 nhóm thay nhau nhiệm vụ đi chim chuột khắp nơi, đcm bọn này

1 Likes

Siêu cổ thì phải chịu được những cú chỉnh 30% là ít.Các bác thấy có ai tư duy và hành động theo đám đông mà giàu có được không???
Screenshot_20220117-125005_SmartOne

9 Likes

Như thế có thể kiện tội lừa đảo, giả danh đó bác - Luật giờ nghiêm lắm, ko cho mọi người thích làm bừa gì cũng dc đâu.

1 Likes

Anh A7 cho nhận định mưc giảm của CEO anh ơi.

1 Likes

Chuẩn, éo phải coắn bố con thằng nào bạn ây !

1 Likes

Giảm rồi lại tăng. Đạp mãi bds được sao?

Trên thị trường, ai ôm được tiền về là người chiến thắng. Anh em sống chết vì A7, anh em chết hết còn mình A7 sống, vậy là A7 thành công rồi. Còn a e là người thất bại.

Tôi có theo 7 bóng đâu, những kẻ đòng bóng, hay chửi rủa tôi không bao giờ gọi làm thầy. Tôi ra vào đúng nhịp, không bị ai dắt mũi. Tôi rút khỏi CEO lâu rồi, giờ còn ngu ngơ theo 7 bóng vào hàng hốt sàn chả khác nào tự sát. A e hiến thân đi rồi được 7 bóng vinh danh

Ok em Steve :smiley:

Kịp chốt lãi, mang tiền về ăn Tết, ai hô siêu cổ thì hô mình ăn đủ rồi

1 Likes

Ra rồi thì lượn đi, vào đây la liếm làm CC gì. NEXT__

Mai hồi, thiên thời bảo thế nhé, haha.

1 Likes

Bác khá giống e ở cả quy mô danh mục và cả về giá TB của cổ phiếu. Chỉ khác em all in CEO. Thôi post hình động viện nhau đừng cut loss chờ ngày về bờ và hưởng thành quả. Bán là mất tiền tấn đấy. Lúc này cần kiên nhẫn dài. Tập trung vào công việc chính chứ đừng để bảng điện nhiều quá. E nói thật em đặt lệnh GTD ở giá 190.

9 Likes

thị trường này bank chứng thép cũng đi viện,nói gì BĐS

Vì cái mặt A7, tôi còn bám đây để CEO về đúng giá trị thực, cho lũ đa cấp ôm rác về quê ăn tết.

Nể, muốn đi xa phải đi cùng nhau.