CEO siêu cổ 2022!

Lại thêm một thằng nghèo hèn ăn bám gia đình, tiền ko đủ mua nổi miếng đất, vào phát biểu ngu vcl :))

Em mới học lớp 10 Anh ơi, nhà e trồng rau đất có mà đầy. Anh trồng rau, hoa, cây lâu năm cần đất nhắn em gửi cho ít nhé.

Sao ANh giỏi thế, em chat có câu mà biết e nghèo luôn

Anh đúng là Đệ Bác A7 tài năng có khác.

Chúc ANh luôn mạnh khỏe và giàu có Anh nhé.

CEO ơi cố lên , CEO là niềm hy vọng cuối của AE đó nhé.

CEO lại đi viện. A7 muôn năm, đã giết chết rất nhiều nhà đầu tư. Sau này ra đường dễ bị nhiều đứa nó xả thịt lắm

Đang uống cafe, thấy tự nhiên CEO sàn. Tí sặc. Ae nào gom hàng xong rồi thì ủn lên đi nhé.

3 Likes

CEO ơi cố lên, CEO k lên ae sẽ đợi CEO lên bằng dc , quyết giữ nhân 3 tiếp

đạp thế này chiều hồi a e nhé, thơm ngon đến giọt cuối cùng bọn nó hít giá sàn kg còn 1 ít kkkkk

3 Likes

Con mẹ thằng dở người này.

Hồi dc ko ANh, em no nắng quá

a thì kg lo lắm vì vni giảm có mấy điểm là họ dùng vn30 để đỡ tt và cố tình đạp các nhóm bđs và đtc để nắn dòng tiền sang bank đó, còn e nhìn ck đã gãy là gãy trend thật rồi vì kẹp bank nhiều chứ kg phải đạp giả vờ cố tình như bđs và đtc cái này mình phải tỉnh táo, sau cú đạp này khi dòng tiền nhỏ lẻ thoát khỏi bđs và đtc vì sợ sẽ sang bank, sang hết rồi thì lúc đó bọn nó mới buông bank ra và bđs và đtc sau khi chiết khấu giá ngon và bị cướp hiếp hết hàng rồi sẽ phi nhịp mới

2 Likes

sao thấy bảo thầy té 2tr từ tuần trước rồi hả các bác? :frowning:

E thấy bảo tay to tay nhỏ cả thầy ra hàng r

Chưa ra đâu bạn, ra có mà chất sàn 5 phiên, như thế này là ae đang đồng lòng ko bán

Bố cái thằng hai mặt lúc lên thì nó quy hàng quay ra mua cp tung hô , cp xuống tí nó lại quay ra cắn ngay được, loại sống thất đức muôn đời không bao giờ khá được đâu con ạ !
Trước tiên con muốn kiếm tiền thì con hãy tích đức trước đi con ạ đừng để mất quá nhiều phúc đức vì mấy cái hành dông và lời nói của con nhé !

2 Likes

Thấy con mẹ chúng mày, bọn ■■■ đi dọa mấy. Đứa. Ngu cho chết cụ cm hết đi

Loại mua chực chờ ăn vài xu lẻ ấy chấp làm gì.

Dám chơi dám chịu, lời ăn lỗ chịu. Cứ giảm lại chửi là thế đéo nào

Cứ đọc mấy tin fake thì muôn đời mày bị xỏ mũi dắt đi cày ruộng thôi

chúng nó photoshop ghép ảnh vào mà cũng tin à

1 Likes

Sàn con mẹ nó thêm phiên nữa cho bọn đu bám, chim nhỏ chim teo nhả hết hàng ra Ceo phi cho chắc.

1 Likes