CEO siêu cổ 2022!

có những đàn chim lợn thật nực cười!!! Nếu như đã tìm hiểu CEO, A Bình, A Minh và khối sản phẩm đang chuẩn bị chào bán, thì quý nào CEO chả lãi, 2022 ko còn vé thua lỗ với CEO nữa đâu, Hãy tin vào A7 và gia đình họ Đoàn đất Kim Bảng Hà Nam
Cùng với dịch được kiểm soát, thì ko riêng mảng BĐS nghỉ dưỡng, mà các mảng khác của CEO cũng phục hồi và tăng lợi nhuận cho CEO

2 Likes

A7 dự đoán như thần!

Và đây là vđ nhức nhối của triều đinh
Bơm tiền gói 1 mà đã nhức nhối ntn,thì gói 2 BĐS tăng điên

Và bây h anh em toác mồn thật!!:sunglasses::sunglasses::sunglasses::sunglasses:

Lfi sắp ipo nắm Dig, Ceo không thể để 2 e này sập được, anh em thánh chiến tiếp tục gia tăng kỳ vọng

1 Likes

Lên ngựa xích thố thôi ae. Hấp thụ đủ rồi. Lại chuẩn bị bay cao

59dd82c26758862c18938d0664d17138f4aeba48
Thầy A7 lúc đi đánh giặc diệt CL mặc giáp hoàng kim tay cầm Đồ long đao cưỡi hãn huyết bảo mã nhìn rất uy vũ như thế, nhưng khi yên bình thầy lại chuyên tâm dạy học trò đệ tử rất tận tình và hiền từ, các bác các a c em ai mà học thầy hay xem video thầy đều thuộc lòng câu nói thân thuộc của Thầy: “ai còn cầu hỏi thì hỏi tiếp đi, hỏi từ từ từng câu 1 thôi thầy không nhớ hết đc đâu” kkkk

6 Likes

đặt giá sàn biết đâu khớp. kaka

Ủa

Kkkk

16 Likes

Múc nhanh gia tăng còn kịp anh em !!!

lúc sàn 2 phiên thì ko múc giờ nó tăng trở lại thì lại kê sàn :smiley: ! Không như ông quê tôi nó giềng xả hết rồi ! Mà ai cũng như ông thì bao giờ giá mới tăng được ?? :woozy_face: :woozy_face: :woozy_face:

L14 - DIG - CEO đẳng cấp là mãi mãi @Sieucophieu12345

alo a e hãy xem bọn tự doanh cty ck kẹp bank nhiều đã chính thức gãy giò vọp bẻ rồi kkkkk, thiên thời cản sao nổi, sau đó tiếp theo sẽ là bọn bank luôn haha

11 Likes

Cả thị trường hy vọng cuối cùng vào CEO

CEO mà sàn là toi cả thị trường, nên ae cầm cự CEO cứu thị trường nhé

1 Likes

CEO cố lên

Vẫn phải dùng từ cướp mà k dùng từ đầu tư cho nho nhã dc ah Bác Cao Thủ

Lạm phát thế này thì đất cũng chả ma nào mua đâu

nên quan trọng phải kinh tế phát triển, tạo thịnh vượng chung thì đất mới lên dc