HOT ! Ae nào muốn giàu to bơi vào đây A7 có tin này khủng

SJS chỉ còn tý đất thoái giá 101k.
DIG đất khủng long bạo chúa giá này nhắm mắt múc giàu.
Nhiều ae ko tầm nhìn sẽ ko ăn đc DIG.
2007 SJS có 300 ha an khánh bán 7-8 tr 1 m2 mà lên đc vốn hóa 15.000 tỷ = 2.5tr 1 cổ phiếu .
DIG giá đất tiền trăm triệu 1 m2 sắp tới còn bơm tiền tăng xx lần… Quỹ đất cả chục nghìn ha thì giá này x10 chưa đắt bằng một góc SJS 2007 đâu.
CEO quỹ đất 6 tỷ USD giá đang tăng điên loạn, bán hàng cháy cọc… Tốc độ bán tháng rồi = 1000 tỷ /tháng
500 hay 700k 1 cổ cũng thường thôi. Ko là gì so SJS 2007 đâu , chưa đắt bằng 1 góc.
Bơm tiền giá đất nó xx lần tiền nhà nó phải cân chở xe tải. Tin tầm nhìn A7 chục năm qua toàn siêu giàu

175 Likes

Cảm ơn A7 ! Làm thay đổi cuộc đời bao nhiêu người, trong đó có em ! :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

10 Likes

Chúc A7 thật nhiều sức khoẻ

3 Likes

24 Likes

Có tầm nhìn mới không vặt nhau 5, 10%. Đầu tư chứng khoán theo A7 thị trường rớt không sợ

8 Likes

Nhất trí cao ạ. Cảm ơn thầy nhiều

2 Likes

cảm ơn A7 lắm lắm

4 Likes

33 Likes

tầm nhìn thầy 7 quyết định tất cả

1 Likes

cảm ơn A7 em vẫn quyết giữ ghế và đang gia tăng thêm

1 Likes

Sau khi biết A7 em đã từ bỏ 1 số nghề trước đây vì nhận ra tầm nhìn và tư duy A7 em đã chuyển sang nghề **Cướp ** chuyên nghiệp. bởi em biết muốn giầu nhanh chỉ có đi ăn cướp mà cướp không bị bắt, không có tội lại còn giầu sang nữa, nên cứ có cơ hội em lại cưới #DIG khi có thể. Thanks A7 nhiều :purple_heart: :purple_heart:

11 Likes

Giờ ngồi yên trên tầu, điếc thầy A7 ạ. Tin thầy

34 Likes

mình cũng trải qua nhiều lên dung lắc như vậy, mỗi lần dung lắc mình lại gia tăng tỷ trọng

3 Likes

4 Likes

Em vưa

cảm ơn thầy A7

Em vừa muc gia tăng thêm dig rồi thầy. Tiền về đến đâu.muc ceo dig đến đó.mọi giá.hi

1 Likes

tuyệt vời !! Sáng không mua chiều lại đua thôi :hugs: :hugs: :hugs:

1 Likes

tiếng việt e đã dùng hêt ngôn từ để diễn tả rồi, chỉ còn biết nói Thầy A7 quá đỉnh cao ạ kkk, dự đoán thì như Gia Cát Lượng mà dụng binh đánh trận thì như Hưng Đạo Vương Trần Quốc Tuấn, chết thấy ai tên Tuấn đều giỏi và phong độ làm nên nghiệp lớn hết cả kkk
Untitled2

9 Likes