HOT ! Ae nào muốn giàu to bơi vào đây A7 có tin này khủng

a e cứ yên tầm cầm giữ theo Thầy thôi ! Thầy đã phân tích như thế rồi , ai ko chịu hiểu thì chịu !

Cảm ơn thầy, ngồi im là giàu

Giống mình quá có đồng nào xào đồng ấy luôn :smiley:

Cổ đất chọn siêu cổ CEO - DIG - L14 ngủ cũng giàu

3 Likes

3 Likes

Ngồi im chờ giàu sang đến . Việc tưởng chừng đơn giản mà ít ai làm đc !!! :grin::grin::grin:

2 Likes

Năm nay chứng khoán sẽ không dễ ăn như 2020-2021 nữa nên dòng tiền cũng e dè hơn, rủi ro đi kèm lợi nhuận ace sau không đc đổ lỗi cho ai nhé

đất xx lần thì CEO phải 3tr/ cổ kkk

1 Likes

đi ngủ cũng có tiền quan trọng nhất là phải học cách câm điếc bác nhỉ :smiley:

1 Likes

Điểm vào chuẩn là điểm nào? Mỗi nhà đầu tư họ sẽ có một kiểu vào và bạn thuộc nhóm nào? 1/ Bắt đáy dao rơi; 2/ Bắt đáy của xu hướng tiếp diễn; 3/ Break và Retest thành công; 4/ Break… Như bạn nói thì bạn thuộc nhóm bắt đáy dao rơi vì ko muốn mất một đồng nào, nếu vậy bạn tiếp tục đợi đi bởi bạn không biết giao dịch về kỹ thuật (thứ 6 tuần trước đã thành đáy của kỹ thuật rồi), bạn không có dũng khí (khi xuống đáy thì mức giá đa số là sàn, và quả thực tuần trước ATO là sàn đó). Một người giao dịch hoặc trường phái kỹ thuật, hoặc trường phái đầu tư giá trị nên dù trường phái nào họ cũng phải biết và biết sâu họ mới thành công. Nếu không đảm bảo được yếu tố đó thì bạn còn cơ may là đứng trên vai người khổng lồ để họ đưa bạn đi. Mình thấy bạn không có yếu tố nào trong nhóm kỹ thuật, đầu tư giá trị, và kể cả đứng trên vai người khổng lồ cũng ko dám đứng nữa thì lời khuyên thật là bạn rút tiền khỏi chứng khoán đi, nó ko phù hợp với bạn đâu. Bên ngoài cũng có nhiều kênh đầu tư đó, như BĐS, đầu tư quỹ…họ cũng có lợi nhuận ngon đó. Với tính cách như trên mình nghĩ nên gửi bank thì hợp hơn, vừa an toàn, vừa có chút tiền tiết kiệm.

5 Likes

Ngay xua lưu bị co a7 chắc thông Nhat trung hoa.gio l14 Ceo Dig có a7 khác gi ho moc them canh nhi

2 Likes

l18 có bằng l14 ceo dig k ạ?

1 Likes

thôi thôi ông ơi, cái kiểu PTKT với kẻ chart mấy thằng F0 nó học vài buổi nó cũng phán được, quan trọng toàn dữ liệu quá khứ trong khi CK là kỳ vọng tương lai

Giàu sang ở tầm nhìn thiếu cung thừa tiền đất xx lần

17 Likes

Giữ vững tư duy học từ bác A7 và giờ đúng là có tiền trong lúc ngủ. Cám ơn bác A7

Cứ cầm và ngồi đợi giống L14, 3 năm sau ối rồi ôi

20 Likes

hihi vậy là DIG vốn hoá 1 triệu tỉ chưa phải là đắt.

1 Likes

Ôm chặt. :laughing:

1 Likes

Nay CEO, DIG phải đầu tầu để kéo dòng bds. Không được phép giảm thêm nữa. giảm tiếp là domino sập hết

1 Likes