HOT ! Ae nào muốn giàu to bơi vào đây A7 có tin này khủng

còn DRH có được cứu ko hả các cụ

Cảm ơn thầy. Chúc thầy sức khỏe.

Tầm nhìn xa trông rộng

Thầy tư vấn L14 chia thưởng nhiều cơ vào, để cho có thanh khoản, chẳng có hàng để mua. Chia xong lên 1 triệu.

chỉ những thằng ngu thiểu năng mới bán DIG giá 9x, CEO giá 7x, ngoài xã hội thì tranh cướp nhau xúc cháy hết hàng

1 Likes

Thua,ngon đó. :laughing:

DIG từ mai nâng cấp giá lên 3 con số, đang tạo nền quanh mốc 100, CEO vào ga 8X … Cầm Siêu Cổ đừng để Kim Cương rơi

1 Likes

Đất bây giờ là đối trọng vs bank rồi
Sắp tới mà lead thì k thấy đỉnh luôn.hehe

Cii chưa đc cứu thì cả dòng chưa thể chạy đc. A e vào cứu cii đi.

1 Likes

giàu to rồi!
TT đang chốt dòng chứng, bđs sang BANK

cuối năm này TT khó ăn rồi các bác ơi, lâu dài thì k biết tn

Dự án cầu cát lái có thể khởi công cuối năm 2023 sau cầu vành đai 3 1 năm, hạ tầng kết nối sang nhơn trạch càng thuận lợi thì giá đất càng tăng, cầu đường đi đến đâu giá đất bật tăng đến đó kkkkk, ôm chặt DIG A E ƠI

đang trong thập kỷ bơm tiền làm đầu tư công thì Các cụ lãnh đạo của tỉnh và TP trọng điểm đều muốn hoàn thành nhiệm vụ và đều muốn trong giai đoạn mình tại nhiệm để lại tiếng thơm là người có công phát triển kinh tế liên kết nội vùng và ngoại vùng nên TW đưa tiền mà kg giải ngân hết đc là cũng căng lắm phải làm quyết liệt còn bn dự án đtc kết nối ra vùng ven ngoại ô đều làm hết thì các bác có đất vùng ven và có cổ DIG trong tay thì giàu lắm đó kkk

1 Likes

Tiếp oxi thầy ơiii

Lúc xanh, tím ko thấy Ku vào sủa nhỉ? Ku suốt ngày đi la liếm vậy à? Đời Ku rồi lại khen DIG, CEO lúc giá các em nó 1tr thôi nhỉ?

Cay thật lũ cờ hó tháo cống :rage::rage::rage:

thầy ơi e đu DIG 120 khi nào về bờ ạ

1 Likes

Ko phải tiếp. Cứ để các em nó vận động theo TT chung. Giàu nghèo hơn nhau ở đoạn này đây…

Mình nghèo thầy giàu hả

2 Likes

DRH giữ đi, 350 ngàn tỷ làm 12 đường cao tốc, mục tiêu gdp 7% hưởng lợi nhiều, 2022 có giá 6x cho ae bán