Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

E cũng Hà Đông - La Khê đây thầy A7, đã lên thuyền chng

1 Likes

Bạn phải nghe A7 giảng khi đó thông não ngay. Chứ tù mù thế này ra cho cá nó đớp đau lắm cụ ạ

59dd82c26758862c18938d0664d17138f4aeba48
Thầy A7 lúc đi đánh giặc diệt CL mặc giáp hoàng kim tay cầm Đồ long đao cưỡi hãn huyết bảo mã nhìn rất uy vũ như thế, nhưng khi yên bình thầy lại chuyên tâm dạy học trò đệ tử rất tận tình và hiền từ, các bác các a c em ai mà học thầy hay xem video thầy đều thuộc lòng câu nói thân thuộc của Thầy: “ai còn cầu hỏi thì hỏi tiếp đi, hỏi từ từ từng câu 1 thôi thầy không nhớ hết đc đâu” kkkk

2 Likes

Đúng

A7 VĨ ĐẠI QUÁ…xung quanh cao thủ như mây, giàu sang phú quý bao phủ … A7 huyền thoại…
ae đệ tử A7 toàn tinh anh , sống vì mục đích để lại tiếng thơm cho đời!!

1 Likes

Đọc ngay giàu luôn

6 Likes

đầu tư dò mìn kiểu này chỉ banh xác

Anh ơi!! Có phải anh bỏ tụi em ko? A7 ơi!!!

Loại phét lác gặp thời…

Thôi rồi, L14 cũng chỉ là Lều 14 thôi, không kéo nổi lũ BDS sàn. A7 từ thần tiên trở thành tội đồ khiến nhiều anh em đu đỉnh trở nên nghèo mạt

Ôm bank , thép , giờ đói quá

Có tin gì mà sao nay sàn hết lượt thế các Thầy

Mn đừng cãi nhau nữa. Thông tin doanh nghiệp sắp tới ra sao, chúng ta tham gia room để theo dõi
https://bit.ly/3Fkc073

Kkkk

5 Likes

Giờ mới để ý cái tiêu đề: Tuần tới dã man tàn bạo,… => đúng là tuần nào cũng giảm dã man tàn bạo. Chỉ khổ F0 nộp học phí hơi nhiều cho thầy

Mày lên bàn thờ con mẹ mày hỏi thế tại sao bố uy tín hơn mày?? Hỏi xong nhớ cho con mẹ.mày uống an thần ko nó tăng xông phun máu vì đẻ con óc ch.ó

9 Likes

Thầy ơi cho em hỏi kế hoạch LFI mua DIG đến đâu rồi ạ :v

Con trai chủ tịch mua hơn 5 triệu cổ rồi, anh em kiên nhẫn sẽ có quà: DIG phiên 18.01.2022-Con trai chủ tịch DIC đăng ký mua hơn 5 triệu CP - Grace Vũ - YouTube

4 Likes

Đợt trước E cũng trải qua 1 phiên chỉnh rồi. Nhưng đợt này đau tim quá các bác ạ. Giờ ko có thanh khoản thì các bác cũng đừng kê sàn nữa. Nhìn bên cầu cạn mà bên cung cứ tăng vèo vèo buồn lắm. So vs mọi ng trong gr thì vốn em bé mà vài phiên cũng bay mất cái oto ồi. Mấy phiên này e còn gia tăng nữa. Dig Ceo ra tết hi vọng về bờ

Mày cũng thử hỏi sống đến giờ, óc mày làm từ gì. CÓ PHẢI ÓC ■■■, ÓC LỢN ko A7. Tao không hiểu bố mẹ hay tổ tiên mày có hổ thẹn vì đẻ ra loại THẤT ĐỨC như mày không