Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

cho em hỏi đây là sách gì thế bác? thanks bác

Bđs chạy thì còn dài đến tận năm sau, có 1 sự thật là THM chỉ là 1 ng bỏ cọc, 3 thằng kia thì ko, nếu ai bình tĩnh thì sẽ bit, giá bđs vẫn còn tăng cao, đài địch đã cố tình gài hàng, ai thoát từ tuần trc vào lại tuần sau thì ngon hơn

Giống hệt em

1 Likes

a e ở đây ai cũng hầu như thế cả bạn ơi, ai cũng từng là F0 bị broker lùa gà rồi bạn kkkk

1 Likes

Nói chung ck là sự kỳ vọng. Giờ đất tăng chóng mặt nhức đầu. Tiền mất giá. Vốn ít thì lấy đâu ra tiền mà mua đất thì mua cổ đất thôi. Dịch bệnh còn kéo dài thì làm ăn đc gì? Mua cổ đất mà trú ẩn thôi. Tk ck tăng kỷ lục, tiền nhỏ lẻ cộng tại hình thành dòng tiền lớn chảy vào BĐS theo kỳ vọng. Giá cổ BĐS tăng theo giá đất là chắc chắn. Cổ đất giờ chọn 3 chữ số nào? VIC, VHM, NVL… ô không, khó ăn lắm vì vốn hóa khủng, mọi thứ đã rõ ràng, kỳ vọng ít. Vậy chọn con nào? DIG tham vọng rốn đất quốc gia, cổ phiếu quốc dân, kỳ vọng thì khỏi phải nói. DIG ko dẫn sóng BĐS thì các con BĐS khác khỏi tăng. Ôm DIG mà làm giàu còn gì nữa. Hay dễ quá sinh nghi? Ô thế nguyên lý ck là tăng trong nghi ngờ đấy

mình thi tư ngày biết đến a7 , chỉ ôm 1 cổ duy nhất là DIG , kệ cho lai lượn hay CL chưa rơi 1 cổ nào, vẫn mãi đi theo a7, cảm ơn anh , cảm ơn thầy ơn anh

Chỉ có người siêu giàu họ mới cho đi, muốn lưu danh sử sách thôi b ah

Kẹp bank thì banh xác
Tây lông mua ròng hơn 1000 tỷ Bất động sản tuần qua, hà cớ gì nhỏ lẻ bán như tháo cống :)) https://youtu.be/R6UEV9_OZmc

3 Likes

E kinh doanh ăn uống đây giá bán cao thì mất khách để nguyên giá bán thì chi phí nguyên liệu nó cắt hết lợi nhuận đau đầu lắm bác

3 Likes

Trụ đc thì cố trụ thôi bác chứ giờ KD là khoai đấy

Nước nổi thì bèo nổi thôi bác ăn ít đi 1 chút nhưng ổn định còn 2 3 nguồn tiền đầu tư nên cũng đỡ xoắn bác ạ

1 Likes

e trc cũng định mở quán ăn đó nhưng thấy dịch dẽo quá nên thôi bác ạ

1 Likes

Mở mới ko nên bác chi phí khấu hao nhanh lắm e kd chục năm rồi nên ok. H có tiền cứ cổ đất với đất là e xúc thôi

1 Likes

Kkk e cũng thế e cũng all in đất và cổ đất thôi

Cái đám soc, cái đám căt chuym , cai đam Bank - Thép nó xoăn đit lăm rôi kia .kkkk

Đưa em đó lên giường rửa hận đi. :laughing:

2 Likes

Kkkkk trả thù cho bỏ tức hả bác :rofl::rofl::rofl::rofl:, nhưg mà thôi e nghĩ lại bọn nó dơ dáy lắm kkkkkk

2 Likes

Do Covid19 đó bạn. Nó làm cho chu kỳ suy thoái KT đi nhanh hơn. Hậu covid19 là chu kỳ phục hồi.

1 Likes

em gom đc hơn 6k Ceo, 1 k Dig từ giá thấp rồi. Thứ 2 em gom tiếp. Liệu có phải đặt ATO để cướp nhanh không các bác nhỉ

Đoạn này còn nên hold HDC không ạ thầy ơi !