Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

bây giờ lên tiktok đéo hiểu ở đâu ra 1 đám tự nhận chiên da rồi nói chuyện bđs sắp tới sẽ tăng ntn mie toàn bọn bú trend chả có ai như Đế Sư A7 đã vạch ra và bổ não a e ra mà nhét kiến thức vào đâu cho a e từ cách đây cả vài tháng cả năm rồi, thế mới thấy Thầy A7 chia sẻ và cho đi là thật tình thật lòng và thật sự mong cho a e theo Thầy đc giàu sang, chứ đéo như bọn khốn nạn kia toàn bú trend, a e ta giờ ai cũng nâng tầng nhìn nâng tư duy rồi thì mới hiểu đc sự vĩ đại của thầy A7 từ vị trí và vai trò trong trận đánh này, chứ trc nhiều a e còn chưa hiểu thì còn nghi ngờ còn nói là tâng bốc thầy A7 nhưng thực sự đó là vì a e tầm nhìn còn chưa đến, chứ đến lúc a e lên trình rồi có khi còn nói là nói như thế chưa đủ diễn tả hết công ơn của Thầy A7 đó.

3 Likes

Mai lại đua lệnh cướp CEO DIG cho mà xem. Kaka

1 Likes

Đừng bảo là vẫn canh bảng điện rình hàng như tó rình cứt đang ỉa nhé

Kính thầy! Con còn ít vốn chỉ đủ L14 hoặc 4 DIG thầy cho con xin 1 câu chốt chuẩn để khỏi lăn tăn ạ. Con cám ơn thầy ạ!

CEO DIG mà múc là giàu.

1 Likes

Xúc cướp nhanhnko thằng khác nó cướp

không nhanh tay múc hỏi câu nữa là lại phải đu tím đó cụ

Tung đồng xu

1 Likes

Nhiều ông cứ bảo lái các kiểu. Nhưng xin thưa, cổ phiếu nào chả có lái. Nhưng lái có tâm hay vô tâm. A7 lái cả L14 lên vũ trụ rồi. Các ông ko lên được tàu cứ ngồi nhà chửi bới. Chán!

Đúng, có cổ nào ko có lái, đều muốn cổ mình cầm lên để úp đứa khác, A7 thì lái đường dài theo thập kỷ bơm tiền, lúc đó giá cp lên tới đâu rồi, ae đi được đủ chặng đường thì ăn đủ, ai ăn non thì xuống tàu trước

Chú ơi, bao giờ em nó lên sàn ạ.

múc mạnh CEO nào

Húc xúc múc CEO DIG auto giàu

E cũng Hà Đông - La Khê đây thầy A7, đã lên thuyền chng

1 Likes

Bạn phải nghe A7 giảng khi đó thông não ngay. Chứ tù mù thế này ra cho cá nó đớp đau lắm cụ ạ

59dd82c26758862c18938d0664d17138f4aeba48
Thầy A7 lúc đi đánh giặc diệt CL mặc giáp hoàng kim tay cầm Đồ long đao cưỡi hãn huyết bảo mã nhìn rất uy vũ như thế, nhưng khi yên bình thầy lại chuyên tâm dạy học trò đệ tử rất tận tình và hiền từ, các bác các a c em ai mà học thầy hay xem video thầy đều thuộc lòng câu nói thân thuộc của Thầy: “ai còn cầu hỏi thì hỏi tiếp đi, hỏi từ từ từng câu 1 thôi thầy không nhớ hết đc đâu” kkkk

2 Likes

Đúng

A7 VĨ ĐẠI QUÁ…xung quanh cao thủ như mây, giàu sang phú quý bao phủ … A7 huyền thoại…
ae đệ tử A7 toàn tinh anh , sống vì mục đích để lại tiếng thơm cho đời!!

1 Likes

Đọc ngay giàu luôn

6 Likes

đầu tư dò mìn kiểu này chỉ banh xác