CEO siêu cổ 2022!

Mẽo làm phát ghê quá

1 Likes

Muốn lãi - hay chỉ muốn về bờ. Mua đuổi thì xác định nếu ko may vào nhịp chỉnh thì phải đợi. Có phải ceo chỉnh giá 67 hôm nọ bạn mua thì đẹp đung” ko, nhưng bạn có đợi đc ko mới qtrong. Còn hiện tại tốt nhất sang thứ 2 bác gom tiền vào mua trung bình giá xuống.

Vn mình 2022 cũng thế mà bác, bơm tiền để cứu nền kt chấp nhận đánh đổi lạm phát còn hơn là giảm phát như nhật

Em ko phản đối quan điểm hay góc nhìn về đầu tư của các bác. Nhưng em quan sát 2 topic về CEO và DIG là có khá nhiều bác ban đầu cũng hô dữ lắm. Sau chỉnh vài lần là rụng hết, hoặc chốt xả…!
Kiểu gì kiểu, đầu tư vào đâu hẳn phải có niềm tin là tất yếu. Tốt nhất niềm tin ấy phải được đúc kết từ việc hiểu được nội tại DN, cũng như các yếu tố khác có liên quan (VD: vĩ mô).
Ah em cũng đang ôm DIG và CEO. Cái này là đang trên quan điểm trao đổi nhé các bác. Em nói trước không các bác lại bảo em CL. Kkk.

Việc mua bán là tuỳ theo nhu cầu và kì vọng của mọi người. Sẽ có nhiều người bán đi thì cũng có nhiều người chờ phiên chỉnh này để có thể tham gia. Quy luật cả rồi bác.

CEO bán vân đồn tiếp tục cháy. Cỡ 1000 tỷ tháng.
Ae cổ đông CEO ôm chặt mà hưởng giàu. Đừng để bị rung dọa mất giàu

76 Likes

[Tải lên: 4AC041F8-DC24-420E-A62C-9B5505257516.png…](

1 Likes

Cám ơn Thầy :revolving_hearts:

Vẫn ôm chặt, chưa rơi rụng cổ nào thầy ơi

Một chiếc Mecedes giá 2 tỉ, ng ta đang bán cho bạn có 100tr. Mà còn sợ bị úp bô thì bỏ đi đừng đầu tư nữa. Ôm siêu cổ mà mới xóc có tí rụng cmn mất thì sao ôm. Có mỗi nhiệm vụ mua xong rồi ngồi im mà hưởng thụ mà khó quá à các bác! A7 uy tin thì đã kiểm chứng bao năm nay rồi, tài khoản thầy cũng đã ngàn tỉ rồi. A7 ko đánh đổi để lừa quý zị đâu. Múc và nằm im chờ thành quả

2 Likes

Tuyệt vời quá Thầy

suốt tuần qua bọn địch tràn đến cướp cổ nhưng khi chúng đến thì chúng ta vườn ko nhà trống nên chúng còn bị ta cướp lại kha khá thầy ạ kaka

Được ko a

Chơi theo game thì chơi làm gì bạn, giai đoạn này TT còn đang phập phồng. Sao ko mua con cổ kỳ vọng nhiều như tn, huống chi đoạn này còn đang có giá điều chỉnh!

Cảm ơn thầy đã thông tin

Nếu A7 còn trên tàu thì em quyết không xuống tàu ạ!

Con cảm ơn chú nhiều nhiều

Mọi người bảo cp tốt sao A7 pai bơm oxi liên tục vì đơn giản là A7 cũng cầm cp mà ko muốn.nó bị bán rẻ mạc. A7 còn giữ chúng ta cũng giữ đến lúc cả xh đâm vào thì chúng ta xả từ tư lấy tiền mua biệt phủ xe sang

Cảm ơn sư phụ! Em vẫn tiếp tục gia tăng CEO khi có thêm khoản thưởng lương cuối năm! Vững tin theo A7 là giàu và tâm lý rất nhẹ nhàng, tự tin.

Tuần sau là thấy tk nổi dương rồi, tôi cũng đu thêm ở giá từ 74-98. Nhìn hành trình dài phía trước là đích 100-200.