CEO siêu cổ 2022!

Tăng ko đáng bao nhiêu đâu, chỉ tầm 200 - 250 k thôi bạn, cân nhắc khẩn trương.

2 Likes

Nhan sắc đã hao tổn nhiều sau thời gian dài ôm bank , thép …

500k

Em bán thêm :heart_eyes: 1 lô đất nữa theo thầy a7 . Mong rằng sớm lên nghin tỷ

1 Likes

ok bác giá này là mua quá ngon rồi

Mua ở những phiên chỉnh sâu này rất an toàn cụ ah. Giảm phát này giá cũng gần tiệm cận giá ae cầm rồi . Sang tuần đi ngang nhẹ vào phiên lấy lại cần bằng rồi phi tiếp

Cả năm 2022 quanh 10x á ??? B bị nhầm à :laughing: hết quý 1 CEO ko dưới 200

1 Likes

Chắc vậy :rofl:

25 Likes

CII 100 thì đúng

hình ảnh

2 Likes

a e chú ý ở mỹ giá ôtô qua sử dụng đã tăng hơn 37% trong năm ngoái năm 2021 so với cuối năm 2019, tức là bạn mua 1 chiếc xe năm 2019 đi chán chê mê mỏi thì đến 2021 bán vẫn có lãi 37% 1 điều mà chưa từng có tiền lệ xảy ra, lạm phát đã gọi tên thổ nhỹ kỳ và bây giờ đang gọi tên mỹ châu âu nhật … rồi sang năm sẽ là việt nam, điều này chắc chắn là kg thể tránh khỏi, vậy thì kênh trú ẩn lạm phát tốt nhất ở vn chính là bđs và cổ bđs, ai hiểu sớm theo thầy A7 sớm thì sẽ kg bị biến thành con ếch bị luộc trong nồi nước sôi đun từ từ, đừng để đến khi mọi thứ rõ ràng thì bạn đã thành món ăn cho người khác xơi rồi.

2 Likes

Đơt tới thầy a7 cho nguoi vào hdqt ceo , ceo lên 500k trong 1 nôt nhạc

Tải lên: 4AC041F8-DC24-420E-A62C-9B5505257516.png…
Media đang hướng về cổ bank là hầm trú ẩn

1 Likes

A7 đã nâng định giá CEO lên 900k rồi. Vẫn còn rất rẻ để múc.

3 Likes

Tư duy tích cực là tốt. Nhưng đôi khi các bác lại kỳ vọng cao quá. Nên lỡ khi có chỉnh hay gì thì thường mấy bác kỳ vọng cao thì dễ bi lung lay hoặc nhảy tàu sớm.

Sau thời gian ôm thép bank . Nhan sắc đã già đi trông thấy …,…,…

Chẳng có gì là kỳ vọng cao với tư duy tích cực cả. Đây là đầu tư và tầm nhìn. Biết định giá 1 tí, biết nhìn thời cuộc 1 tí, là sẽ vừng ơi mở ra. Thời trước di chuyển bằng xe ngựa, ai nghĩ sẽ có oto thay thế. Thời trước vận chuyển hàng hoá bằng đường biển là chính, ai nghĩ sẽ có tàu hỏa với máy bay thay thế. Thời trước thư tay, ai nghĩ có mesenger, email thay thế… Giờ là thời bơm tiền, cổ đất ngon lên vài trăm k là chuyện nhỏ, lên vài triệu cũng là bình thường. Đây là khúc cua để 1 số anh em tay không, tận dụng vượt lên kiếm tiền nhiều triệu, sau không bị hối tiếc cơ hội. Kkkk.

Giờ mới giai đoạn khởi đầu bơm tiền thì tranh cãi nhau thôi. Đến khi lạm phát ngấm dần vào rồi mới cuống cuồng đi mua cổ đất. Lúc đấy lại phải đua CE chứ sao :sweat_smile:

Bác phải hiểu khi mà tiền đổ dồn vào 1 chỗ thì việc giá trị phải đẩy lên cao là đúng rồi - ai cũng có nhu cầu mua. Qtrong nhất là xác định đc dòng tiền. Chứ nhiều cổ phiếu trên sàn gtri cổ phiếu dưới cả sổ sách nhưng ko có dòng tiền vào thì mãi đứng yên ko thể lên đc. Chu kì sóng bđs thường dài tính bằng năm. Chứ ko phải lều hều mấy tháng đâu. Mình phải định hướng tầm nhìn xa hơn thì những pha chỉnh ngắn thế này cảm thấy bình thường. Và cũng là dịp cho những người chờ thời cơ để có điểm mua đẹp.

Em đu CEO ở 9x . Liệu mấy hôm nữa thì về bờ được nhỉ các cao nhân ?