CEO siêu cổ 2022!

Xin ae 1 like cho chart CEO sẽ tăng mút chỉ ce các phiên tuần tới

22 Likes

Khôn như bạn quê tôi nhốt hết rồi. chim lợn cho cổ xuống để mua, thật vcc. Muốn có ăn thì mua ngay đi còn kịp.

không múc #L14 #DIG #CEO tổ tiên dưới suối vàng cũng tức thổ huyết vì có tử tôn ngu hơn lũ lợn.

2 Likes

Rồi 2 3 năm nữa sẽ có người nói giá như biết đến a7 sớm hơn nhỉ kk

12 Likes

Sức hút của CEO quá khủng khiếp. CEO còn thoát sàn trước DIG. Dự là sẽ chạy rất khỏe sắp tới.

4 Likes

Ai giải thích được vì sao #L14 nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được #Tesla 11 năm có ba nhà máy KD mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%. Hiểu được sẽ giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI .

4 Likes

CEO khỏi bàn, giờ đang ra hàng nên giai đoạn này sức hút hơn DIG nhiều

14 Likes

e cảm thấy đúng là cuộc đời kg chỉ của e của cả nhà e mà rất nhiều gia đình việt nam ở đây đc hưởng phúc của thầy, lộc thầy cho chắc tiêu 3 đời 6 7 đời kg hết, kg có thầy chỉ dẫn là người tiên phóng xé toang bức màn u tối che đậy sự thật bao lâu nay mà bọn media tự doanh môi giới nó lừa phỉnh kg biết bao nhiêu thế hệ nhà đầu tư, Thầy A7 vạn tuế vạn vạn tuế.

7 Likes

mến thầy thì pm riêng với thầy, lên đây nói không hay lắm đâu bác :slightly_smiling_face:

3 Likes

Sàn là cơ hội múc. Ae k múc lúc này chắc định để dành tiền đu lúc giá 200

Ối zồi… CeO bán hàng tranh cướp thế này, tuần sau lại trần căng. Anh em cổ đông ôm hàng tuần sau lại ngập mồm. Kkkk

1 Likes

https://youtu.be/pQGCvFXM3lA ACE coi 2 phút sẽ biết tiềm năng của CEO, DIG, L14

3 Likes

Ceo mạnh nhất

bao nhiêu a e nói chứ có phải mỗi tôi nói đâu ô ghen ăn tức ở thì ngồi mà đọc cũng là hạnh phúc rồi, tôi kg nói thì đầy a e khác cũng nói đấy ô đi mà khuyên cả thiên hạ đi đồ khờ, còn tôi biết ơn thầy A7 thì tôi cứ nói đấy ô làm đéo gì đc tôi nào.

1 Likes

vẫn đang sóng 3, vẽ thế này thì 1 con nó phải 1000 sóng

cũng đến ạ các bạn bán sàn CEO mấy hôm nay, đất Mê Linh nó lên thành phố như vậy , ngon như vậy để chúng nó lùa sang bank

1 Likes

Đồng quan điểm.

Room siêu cổ phiếu DIG thời bơm tiền vào nghe A7 chém vĩ mô sẽ siêu giàu sang phú quý…

Múc nhanh nào

Các bác trong diễn đàn ơi ! Các bác có nhận định target Ceo năm 2022 chừng bao nhiêu không ạ ! Em đang muốn gom góp tiền mua thêm ceo ạ