CEO siêu cổ 2022!

Ngồi im hưởng lợi thôi

Tiền đè nghẹo cổ đông CEO 2023-2024 …!!!

6 Likes

120 căn sắp mở bán tôi có 1 căn đấy ! Ae theo tôi mua từ ngoài đến cổ ceo để hưởng trọn ceo ! Heheeeee! Lấy tiền cổ phiếu nuôi dự án tiến độ ceo ‘ dc cả biệt thự dc cả cổ ! Ngon luôn

1 Likes

Đúng ý tôi đó. Kk

Tôi cũng đã đặt 2 căn sát mặt biển nhé !

1 Likes

Ceo giờ tiền triệu vẫn rẻ như rau

1 Likes

rẻ rách tiểu nhân bỉ ổi, chỉ vì cp của mình mà đi dìm hàng cp khác, đời m cũng chỉ là thằng nhổ ra r liếm thôi

2 Likes

A ■■ ! 2 căn sát biển đắt đây ! Mỗi căn phải gần 30 tỏi ! Nhìn thích đấy nhưng hơi nhiều tiền

Mai múc tiếp CEO. Tuần tới CEO về 9x

1 Likes

Thôi bác ơi.cứ để cổ nó chạy tự nhiên bác ak.thích thì múc thêm.hô vậy nó có tin j xấu f0 lại chạy có phải mình thành hô hào lùa gà ko.ae cổ đông ceo phải sang trọng hơn cổ đông khác chứ.phải ko

2 Likes

CEO nó hay ở chỗ đất nó toàn vị trí độc, giống kiểu phiên bản giới hạn hay hàng xa xỉ vậy , nói chung tích lũy đủ rồi, sẽ bay sớm thôi kkk

1 Likes

Rút kn ko nên hô hào ai vào.Mình hô thằng bạn vô CEO giá 95 giờ suốt ngày bị nó nói .Chán

2 Likes

K hô hào j hết.lên thì k sao xuống thì nó bảo lùa gà

1 Likes

Thế là dạy cho nó chữ Nhẫn rồi . Nếu nó nhẫn được thì có hột xoàn lắp zô , nếu nó ko học được thì Nhẫn cỏ trao em kkk

Ceo cạn vol lắm rồi ! Nén chặt bật căng ! Bctc quý 1 ra thì bung nóc

LÂU QUÁ ko quay về nhà cũ cái : quay lại xem a e cổ đông CEO đàm đạo !

chào bạn ! cổ đông CEO chất nhất room đây ! lúc nào cũng tiếp lửa múc -húc- xúc ! hihi

các quỹ nó múc CEO. a e nào đừng có dại thấy lên 9x-100x mà vội bán nhé ! kẻo lại hối hận !!!