CEO siêu cổ 2022!

em chỉ khuyến nghị tạo pic cho các bác tham khảo khi giá còn thấp và rẻ chứ không bao giờ hô hào bắt các bác phải mua được, và khi giá tăng thì không bao giờ hô hào fomo các bác. Giá 9,10 các bác mua đầu tư thì liệu có bao giờ các bác bị lỗ được không, còn khi giá đã vượt quá giá thị thực của doanh nghiệp thì rất nguy hiểm.

1 Likes

Gạ gẫm loại này về pic làm gì.nó chuẩn bị lôi A7 lên chửi rồi đấy.quay xe rồi.tối qua gào mồm lên gọi A7 lên kìa.mẹ nó ngta đi họp cả ngày rồi tối còn muốn ngta lên cấp oxy cho nó.

1 Likes

Chết dở thế mà e tưởng phe ta.
Thôi thì chim lợn ở đâu a hú em cắm cờ tới đó :laughing:

Vậy thì bác đề nghị admin đóng pic đi

1 Likes

Em đã yêu cầu đóng pic từ rất lâu nhưng mod f247 không đóng.

Em đã yêu cầu admin f247 đóng pic từ rất lâu rồi.

Đánh giá tổng quan thì DIG và CEO vốn hoá lớn, lợi nhuận mỏng. Như giá này là ổn, tránh bong bóng tài sản, chứ cứ fomo vào là bị úp bô đó. Chúng ta phải cho doanh nghiệp lớn lên, chứng tỏ bản thân. Chứ không thể mãi “kì vọng” được. Còn anh em nào đầu tư lâu dài thì canh các nhịp chỉnh này mà vào, dẫu sao bds và bán lẻ nó khá ổn về vĩ mô, ít dao động hơn các ngành chu kì khác.

ceo vốn hoá 10k tỷ lớn gì bạn

Nó lớn so với lợi nhuận nó đem lại, nhưng nhỏ so với giá trị quỹ đất bác ạ

lợi nhuận chưa hoạch toán thôi bạn. phải quý 4. lúc lộ lợi nhuận thì giá đã bay xa 1 đoạn rồi

1 Likes

Năm nay lợi nhuận dự 300 tỉ, NLG va DXG có vốn hoá gấp 2-3 lần CEO nhưng kế hoạch lợi nhuận tầm 1k5 tỉ, tức là gấp 5 lần đó bác.

sau 18 tháng nó mới hoạch toán lợi nhuận nên năm sau mới bắt đầu báo lãi cao. nhiều người biết nhưng ít người gom từ giờ. đợi lộ rõ mới vào có thể giá sẽ xa hơn nhiều bạn.

Mình vừa lên tầu chào anh em CEO nhé

2 Likes

Cú sập thị trường vừa rồi thì CEO hồi quá nhanh. Qua vụ này mới thấy độ khỏe và tương lai của CEO

2 Likes

Ttck viêt nam rất tiềm năng khi rất ít người tham gia . Hiên tại chỉ 5% . Và gdp đang tăng rất tốt .

1 Likes

Khi mà có nhiều cơ chế chính sách làm trong sạch thị trường thì tiền còn đổ vào đây nhiều nữa, thế giới giờ nó loạn rồi không đầu tư vào việt nam trú ẩn thì đổ tiền đi đâu được.

1 Likes

mong sớm về bờ 6X đã

1 Likes

mong 6x về đã, nghe giống trade t+ nhỉ, trade thế sao đi lệnh kiểu gì tối thế, để đu đỉnh à.

Ceo ko đơn giản như nhiều người nghĩ. Ceo sẽ bay bổng, lãng mạn trong 2-5 năm nữa.

3 Likes

Tháng 5 có đỉnh 60, cuối năm chắc 90-100

2 Likes