Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

vâng, cảm ơn bác ạ :smiley:

chào ban quản trị, mình nghĩ ngoài tính năng thả tim bài viết, nên bổ sung thêm haha, dislike,… để thú vị hơn

1 Likes

Sẽ có nhé bạn

4 Likes

kk, cảm ơn ban quản trị :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Tôi new member xin chào Mod, chúc 247 phát triển mạnh hơn nữa. (Nhân đây cũng đề nghị Mod xử lý vụ bị đăng xuất liên tục)

Nhờ @AdminF247 khoá hộ mình pic này nhé. Píc đã đạt kì vọng. CEO siêu cổ 2022!
Cảm ơn admin và chúc f247 ngày càng phát triển.

@mod mình có chút góp ý là gần đây f247 lượng người truy cập đông dẫn tới tình trạng quá tải kèm theo đó là hiện tượng lỗi thông báo lẫn tin nhắn bị delay 1 khoảng tgian rất lâu ko nhận đc ngay như bth, mong đội ngũ IT fix vấn đề này sớm để đỡ ảnh hưởng tới việc truy cập của member :grin:

7 Likes

Mod cho mình hỏi là làm sao để lên được thành viên trung thủ ạ

Được nhiều tim bác ạ

1 Likes

Hello @mods!
Thời gian gần đây diễn đàn tập chung quá đông người làm cho trang truy cập bị nghẽn hoặc chậm.
Rất mong các @mod cho nâng cấp hệ thống hoặc cải tiến công nghệ để diễn đàn chạy ro ro ko ai phải lo bị nghẽn.
:ear_of_rice: :four_leaf_clover:
Chúc tất cả nhiều sức khỏe và đầu tư thắng lợi!

1 Likes

Mod cho hỏi, để theo dõi 1 chủ đề thì làm thế nào? Thank mod

Mod cho hỏi nếu như A7 lập nhiều topic để PR cổ phiếu nhiều quá thì có bị coi là vi phạm gì ko nhỉ. Mặc dù biết A7 trình rất cao, được nhiều người tôn trọng . Nhưng mình nghĩ nên DIG 1 topic, CEO 1 topic thôi. Cứ như kiểu này thì cả f247 là tổng bản doanh của A7 rồi.

Mấy hôm nay mình cứ bị log out hơi nhiều, mong mod nâng cấp để diễn đàn trơn tru hơn. Xứng đáng là diễn đàn ck số 1 vn

1 Likes

Mạn phép trả lời thay mod nhé. Bác kích vào quả chuông ở góc phải nhé

1 Likes

Xjn chào @mod
Xjn cho hỏi sao Topic lập mới của Tui mấy ngày gần đầy ko thấy xuất hiện trên thẻ bản tjn " mới " nữa ạ? :thinking:

5 Likes

Chào ban quản trị, chúc mọi người luôn mạnh khỏe và hạnh phúc ạ.
Cho em hỏi sao em vào đọc thấy thông tin từ mấy ngày trước rồi không ạ?

Có chức năng nền vàng cho những comment của thành viên mình theo dõi ko ad
Kéo lên nhiều comment rác, chỉ muốn đọc comment của những Thành viên mh theo dõi thôi
(Chữ đang theo đuôi, bé quá, lướt nhanh ko thấy kịp,)

1 Likes

mong muốn đọc được nhiều topic hỗ trợ sát NĐT cá nhân

Tui vẫn ko hiểu tại sao Topic mới lập của tui hoàn toàn ko xuất hiệm ở mục Topic mới. Rất mong được giải đáp ạ! :joy:

Nếu ko xuất hiện ở thẻ mới thì sẽ trôi bài rất nhanh vì ở bên " mới nhất " vài phút là trôi ngay :tired_face:

3 Likes
  • Mục Mới nhất sẽ hiển thị các bài có comment mới nhất, hiện ngay top đầu của trang chủ
  • Mục Mới là các bài viết/ topic mới tạo theo ngày
    Bài bạn mới tạo hiện đang hiển thị ở mục Mới tạo theo ngày nhé!
2 Likes