CEO siêu cổ 2022!

à thanks bác

anh 7 úp bô CEO à mn?

Vol này thì chưa ai úp bô j đâu, có vẻ là đang ép cung cho nđt hoang mang mà bán. Tuy nhiên đà rơi tạm thời chưa ngừng liền sắp về ma20, thủng ma20 thì trả hàng cho lái qua chơi cp KCN ko là về lại test 28 thì khó thọ :laughing: :laughing:

Bt địch gì mà phát biểu.Biến đi.Nắm giữ cổ phiếu lâu dài cần đếch gì mà cái loại phân tích kĩ thuật

1 Likes

CEO, DIG, DRH cứ mua không cần xem ptkt làm gì, tư duy theo A7, thiên thời đã đến

Đúng rồi. Úp kiểu nhẹ nhàng ko ai biết. Mỗi ngày giá giảm đi 1 ít nên chẳng ai để ý

1 Likes

CEO đnag bị cưa chân bàn, chắc tụt dần về 34-36

ceo múc

nhìn có vẻ vậy lắm, T3 hàng về là lỗ , CEO ngon nhưng nếu giảm tiếp gãy vùng tích lũy thì tạm thời rút khi nào tích lũy xong quay lại. Mình vẫn giữ nhưng lái để thủng kĩ thuật thì tạm chia tay tích lũy tốt thì lên tàu lại. Có thêm góc nhìn cho đa chiều ae nào thích thì tham khảo

1 Likes

Có hàng không muốn ôm nữa thì bán đi để người khác vào. Nói nhiều có ích gì.

thủng bao nhiêu là bán được ạ, em đu lỗ quá không ôm nổi nữa rồi. a7 chơi ép ghê thật

thủng 36 thì giảm 30-50-70% lượng nắm tùy sức chịu đựng để giảm rủi ro, nếu tích lũy đủ vol lớn vượt 40 thì vào lại , khúc này mình nghĩ lái ép cung xây kho hàng hơn là phân phối vì CEO ngon và vol cũng cạn, mà xây kho thì tùy lượng hàng cover cũng như lượng cầu, hi vọng đủ hàng kéo sớm ko là ae chạy sạch qua chỗ khác kêu quay lại sợ luôn :sweat_smile:

ông này đúng kiểu tâm thần phân liệt hay là k có khả năng đọc hiểu rồi, kẹp hàng anh quyết đúng không, nói thật ra ae trên đây họ chỉ cách đu càng họ kéo về bờ
rõ khổ

Con ceo nó chỉnh xong chắc lại trần cả tháng

Học lại TA đi bác phân phối mà vol này bán cho ma à. Ăn k được lại đi lùa gà.

1 Likes

Chiều nay có ai đi lễ mở bán ko ạ

Mấy phiên rồi vol teo bé tí thì phân đâu mà phối? Toàn kim cương. Chẳng qua tay to đang gom, mà ace ôm k nhả, tay to chưa gom đủ nên đè thêm mấy phiên cho ông nào T+ chịu k nổi thì rớt hàng thôi. Mà cũng chỉ đè k cho bung chứ k đè sâu đc, đè sâu là tay to k khéo mất hàng luôn đấy chứ.

Tiền của mình nên hãy tỉnh táo đi

đồng ý, càng về cuối phiên ép ép càng nhiều cho ae chịu ko nổi nhiệt , hi vọng ép vừa đủ để ae nhỏ lẻ còn gồng đc :grinning_face_with_smiling_eyes:
cụ A7 gia tăng nguồn lực với thêm các đội nhảy vô giành hàng mới bứt sớm đc

1 Likes

nay mở bán thêm 800 căn à cụ