CEO siêu cổ 2022!

Các nđt cho mình hỏi quỹ đất của CEO tính sơ sơ là bao nhiêu hecta nhỉ?

Rất tỉnh. Cứ để đây 1 tháng nữa xem lại xem tỉnh hay say nhé bác.
P/S: Mình đua trần đu đỉnh 3 phiên giá 1x. Khi nào vốn hóa vượt giá trị tài sản CEO thì mới tính thoái.

2 Likes

mình F0, bạn cho hỏi cách xem lịch sử khớp lệnh như trong hình của bạn thì xem ở đâu vậy?

1000 ha bác ah . Riêng Van Đon chiếm 358ha

Khoảng 1300 lận bác, có topic đăng chi tiết đó

Có con chim lợn bảo phân phối :)), phân phối cc à, nó tăng 4 lần rồi , ngta phải hạ tỉ trọng xuống chứ

Nếu cầm 100k cổ thì phải bán bớt 30,40 k cổ chứ , bt đầu tư không vậy

779CFEB4-78AB-4F8D-9DEB-05A605BB69B8

X nhẹ 30tr/m đã ra 3,3 tỷ$ nhé bác. Mà thực tế toàn trăm tr/m thui

2 Likes

fireant nhé

1 Likes

Xem cái này ở đâu vậy bạn

Mới nhất là 1223ha b nhé

Quỹ đất nhìn khủng thiệt ,cả Cái Răng Cần Thơ cũng có luôn

Bạn phải trừ đi những dự án đã hoàn thành, và tính theo tỷ lệ sở hữu đối với một số dự án đồng Chủ đầu tư với các đối tác thì mới ra số diện tích dự án mà CEO thực sự còn sở hữu.

Khi mà ai cũng biết là ngon rồi thì không còn ngon nữa. Khi các cụ chưa biết là ngon thì nó mới ngon giờ cụ đéo nào cũng biết là ngon thì lấy đâu ra ngon nữa. Qua mà múc DAH rồi lên x3 mà chốt.

Mua rẻ chưa chắc đã hơn đâu. Ngồi đấy mà chim lợn. Xuống tàu r thì chúc cho ng đến sau, đừng suốt ngày hô bộ vs chậu.

Mấy chuyên gia xui fo , gà múc thép và bank. Thái phạm , hoa bạch huệ , long phan…

Không cần mua tận đáy bán tận đỉnh đâu thím. Có lãi đã là vui rồi thím thậm chí là x3, giờ này vào may thì ăn được tí còn chết là nhiều. Thế giá này rồi còn muốn x3 nữa à thím, gà non quá.

Chưa biết t nào gà đâu. Thời gian nó trả lời t nào gà. Hiểu chưa

Cái t suốt ngày rình rình chỉ mong đổ bộ cho ng khác sớm muộn cũng sẽ bị t khác đổ vào đầu m thôi. Nhân quả đến nhanh lắm.

1 Likes

Giá này rồi các thím hô hào người khác vào mới để đổ bô. X6 mẹ rồi giờ còn muốn từ giá này x bao nhiêu. Ngồi đấy ôm xong lại cưa chân bàn về 10 về 2