CEO siêu cổ 2022!

Thằng dở hơi SoiBien chắc là broker, ôm IDC thì phắn qua Room IDC mà gáy, la liếm ở đây làm cc gì. Dụ anh em bán CEO qua mua IDC đẩy giá để TEAM34 mày bô vs chảo đợi sẵn à. Bán CEO tích lũy mua IDC đã chạy, đúng giống dở :))

2 Likes

kk, ceo mà về đc 29 thì idc nhà b chắc về 50 :rofl:

Idc nó đang chờ sẵn để bô úp thần chưởng

Chán vcđ các ông cầm cổ đất đi chê cổ đất khác rồi suốt ngày tư tưởng up bô. Sóng bđs dài miên man, ai ăn khúc nào thì ăn. Chê cổ khác khen cổ mình cầm là thể hiện tư duy ngắn, ăn xổi

5 Likes

Thời gian sẽ trả lời tất cả, các bác không nên nói ngắn nói dài làm gì nhức đầu. Ai cầm con gì tin tưởng thì cứ cầm thôi!

Screenshot_20211213-123849_Chrome
Tưởng sành sứ thế nào kk

4 Likes

Loại này thầy chạy mất dép, lừa thầy phản bạn thì cuộc sống hẳn là rất bế tắc

1 Likes

quê vl, thằng sói biển đâu rồi vào nhận ảnh kìa, nhục vl haha…

DIG, CEO ối giời ơi

Nghe quen quen, DIG, CEO - em bay lên giời nào em bay lên giời…

1 Likes

chuẩn luôn

thành phần đó , cứ thấy nó xuống là lại 1 giọng điệu khác ! ko đủ bản lĩnh cầm siêu cổ của thầy A7 ( chỉ việc ăn theo mà cũng sợ )

Triệu hồi đàn trym lợn

hôm trước có ông ở cty khuyên em bán nhanh bán gấp CEO, em bảo em k bán, ô ấy bảo sau này đừng có buồn, nhưng em tin em đéo buồn chắc chỉ có ông ấy buồn

4 Likes

cứ hôm nào CEO xanh là không thấy tiếng CL nữa nhỉ ?

Cứ gọi là yêu

vì nổi tiếng nên hay bị soi, giống kiểu ronaldo đó. Nhiều người nể phục nhưng cũng nhiều người gét kkkkkk

Loại này đem đi thiến

A7 nói A7 ko cần dùng tiền để ủn DIG.CEO để thị trường tự quyết định giá trị tài sản của doanh nghiệp

1 Likes

bán chán quay đi quay lại éo thấy thằng nào bán nữa nó phi tít mù. Cổ ngon nó là như thế, nhiều ng cứ đòi khôn hơn thị trường bán rồi chim lợn để mua rẻ hơn nhưng chỉ vù cái là nó vượt giá bán từ bao giờ là mất hàng