CEO siêu cổ 2022!

CEO chạy theo DIG, ổn là ngon. Anh em cứ giữ, tay to mua cả đống phiên sáng… đi size vậy là dòng tiền lớn, nhỏ lẻ ko mua vậy được, dòng tiền quay lại thì CEO rít kinh lắm, sàn HNX 10%

2 Likes

Thằng chim lợn sáng kêu sập về 29 đâu bước ra đây !

1 Likes

Kệ chim đi anh em… nó là thăng Broker, mua tí CEO bán chạy qua IDC rồi quay lại chim anh em sang đẩy giá cho nó. CEO tài sản thậm chí hơn IDC trong khi thị giá bằng 1/2, tích lũy cả tháng, có ai đi sút đi sang mua IDC cho nhà nó ko.

CEO lên mà vẫn bị táng kinh ko như DIG ce luôn

Cung vẫn còn mạnh, đợi hấp thụ hết sẽ ổn, tăng mạnh thì cần chỉnh lâu hơn… DIG trông thế nhưng nó tích lũy vùng 6x cả tháng rồi.

2 Likes

DIG nó hấp cung mất 1 tháng rồi. CEO mới 2 tuần

1 Likes

Tịt vol rồi. h phi lên 50. vol lại tịt về 2-3tr. thì ối zời ơi

1 Likes

e thấy vol chưa khủng long lắm, nên chắc vẫn loanh quanh 40-42.

Vol càng bé càng chất.Vì khi đó lượng cổ phiếu nắm giữ nhìu ko ai muốn bán.Chỉ cần mua vài trăm nghìn cổ 1 phiên là trần vì cạn cung

1 Likes

Các bác nhận định CEO phiên mai sẽ thế nào ạ. Em cảm on

Vâng bác, nhưng lực bán e thấy vẫn khá lớn, lên 1 tí đạp xuống, lệnh toàn mấy chục k. Nên e nghĩ đoạn này cần lực lớn hơn bình thường thì lên nhanh, vượt được thì có khi búng cái là bay. Theo các bác thì sao

Bác nhận xét cũng giống mình nghĩ. Đoạn này vẫn còn nghi ngờ, lực mua chưa mạnh. CEO nó cũng chưa nền vững như DIG nên a e còn đang ngó nghiêng.

Đoạn này vẫn còn nghi ngờ mà bác, vừa đạp tuần trước, giờ nhiều khi ae còn mới về bờ! chưa dám bung. Vẫn phải đợi các bác cá mập múc mạnh thì có khi dân ta mới nhảy vào tiếp được.

1 Likes

Siêu cổ thì kén chọn anh hùng.Ai đủ kiên nhẫn + tầm nhìn thì theo thôi

1 Likes

Tính ra cầm cổ đất thì phải xóa app, 1 năm sau mở lại bác nhỉ

1 Likes

Đơn giản lạm phát trú ẩn vào đất điều này tất yếu.Tắt app đi lm vc khác

2 Likes

giá còn chưa về lại 46 lần nào, sao mà phân phối được

Gáy đi cu ơi.

Đệ a7 toàn đẳng cấp tinh hoa , của ngành tài chính, chứng khoán , đầu tư

1 Likes

Dig ceo ldg múc xúc ôm thôi