CEO siêu cổ 2022!

chơi CEO bán mẹ cho nhanh đi

Tây Lông nó còn hơn 20tr cổ thì pải. Có khi nào nó cứ xã đều tuần sau để chốt số 2021 ko?

1 Likes

Cứ ngày nó xả 3tr chắc pải hết tuần sau huhu

Sập đi để mua giá rẻ

éo biết nó đang muốn đè CEO hay canh giá tốt nó chốt lời nữa

Nó còn hơn 10tr thôi

1 Likes

Tổng nó bán là bn cổ ạ?

Pyn còn khoảng 13tr nữa thôi các bác, nếu nó xả nữa nhanh thì 3 hôm chậm thì 4 hôm hết năm là vừa hết

1 Likes

ae tin Thầy ôm chặt vào có tiền thì mua thêm con bọn Tây lông để thầy xử.

1 Likes

Tổng nó 33, nó bán loanh quanh đâu đấy 20tr rồi, nhưng mình nghĩ nó bán để cân đối cho khoản lỗ bank thép chứ ko bán hết

4 Likes

Nó bán tầm 22 triệu rồi, còn tầm 11 triệu nữa, bán chốt NAV cuối năm để báo cáo Nhà đầu tư thôi, không bán lấy gì bù cho Bluechip

3 Likes

theo như e đc biết là còn 10m bác nhé, trước phiên nay là 13m, nay nó bán nốt 3m (Nhìn kê lệnh ATC là hiểu). Sang tuần k bán nữa đâu ạ. lưu lại làm = chứng

4 Likes

nó ngu gì bán hết. Nó sẽ giữ lại hơn 10 tr cổ là chắc.

1 Likes

Mình nghĩ là nó sẽ không xả nữa. Chỗ nó đã xả có lẽ cũng đủ lãi để làm báo cáo năm nay. hơn 10Tr còn lại nó sẽ giữ lại để còn ăn tiếp sang năm.

PYN ELITE FUND đã bán 25 triệu cổ CEO từ 7/12 - 24/12, còn lại khoảng 8 triệu cổ. Dự kiến 2 phiên nữa là hết. Toàn bộ 25 triệu cổ đã bán bị hấp thu sạch sẽ, đồng thời thị giá CEO vẫn tăng 50 % từ vùng 38 → 58. Y hệt như cách CEO cháy hàng biệt thự ở Vân Đồn vậy. Chỉ 2 phiên nữa thôi → chờ đợi CEO lắp mô tơ vào đít và phi nhanh về 1xx trước Tết :smiley:

3 Likes

Đồng ý, Nó phải để lại ít nhất 10tr làm của hồi môn chứ, nếu ko thì sẽ bị hớ, AE Việt Nam sẽ cười vào mặt nó =))

Mình vừa vào xem lại thống kê thì thằng quỹ PYN nó xả từ đầu tháng tới giờ khoảng 20 Triệu CP rồi, Xả mạnh nhất là 2 tuần gần đây. Tổng cộng nó giữ 33.6 Triệu CP. Vậy đâu đó nó còn giữ khoảng hơn 10Tr CP thôi

Đồng ý, Nó phải để lại ít nhất 10tr làm của hồi môn chứ, nếu ko thì sẽ bị hớ, AE Việt Nam sẽ cười vào mặt nó =))

1 Likes

bọn này chăc k biết thầy A7 là ai, nên k nắm được thiên thời, rồi chúng nó sẽ phải hối hận! keke

2 Likes

Tranh thủ nay vào múc thêm ít CEO gia tăng

2 Likes