CEO siêu cổ 2022!

nó đíu biết tiếng việt :smiley:

1 Likes

mấy thằng tây nó xả mẹ nốt đi cho nhẹ tàu. xả bnh ae húp hết. sang năm cno nhìn lại CEO thì lại ngồi cạp đất ôm bank chứng thép nghèo muôn đời @.@

2 Likes

nó k muốn xả đâu, nhưng vì nó thua lỗ bluechip nên nó phải bán để báo cáo. Báo cáo xong lại quay lại đua lệnh mà

Nói ôm Bank chứng thép nghèo muôn đời thì hơi quá, nhưng mà trong vài năm tới thì có khả năng là hơi nóng đít thôi =))

Tôi cũng múc thêm ceo vơi dig hôm nay. :stuck_out_tongue_closed_eyes: cứ cho em nó chỉnh hơi bị lì trong khoản ôm cổ phiếu không buông kaka

hình ảnh
Còn chưa đầy 8tr cổ của Tây Lông thôi
Cho Tây tuồn hết đi để phi cho nhẹ

8 Likes

Mik thống kê rồi.Nó còn chưa đầy 8tr cổ thôi

1 Likes

Để xả hết chỗ 7.9tr cổ chắc 2-3 phiên nữa. Hóng giá về khoảng 50~53 để nhập thêm chút

50 tức là rơi sàn tầm 2 phiên nữa =)) căng đấy bác ạ

Ví dụ 1 phiên t2 giãy sàn là về 52.2, phiên sau đỏ là đủ. Theo mình sẽ có 2 phiên đỏ cán mốc 53~56 thôi. Còn kì vọng xuống 50 hơi khoai

Mong sàn khó lắm . Mình thấy đỏ 1.2 phiên nữa là cùng

Sàn là mấy ae nhỏ lẻ, F0 đái ra máu xách quần chạy là cơ hội mình gom. Mà giấc mơ đó có vẻ, tuần sau 2 phiên đầu tuần mỗi phiên chắc mất tầm 3-5%

Tầm này chủ tịch bán cả công ty cũng có người xúc chứ ba chú tây Pynd còn có 13tr cổ nhằm nhò gì.
Thách CĐT nào tự đi xin dự án, làm hạ tầng, xây thô xong 1 phần 380ha Vân Đồn mà có giá 16k tỷ đó. Tính phân lô bán nền đơn thuần thì giá vốn cũng 5tr/m2, tính ra 17k tỷ để làm 380ha rồi.
Giờ mua cả công ty được biếu không quỹ đất Phú Quốc, Mê Linh, Hà Nam. Các đại gia bds thèm nhỏ dãi, chủ tịch ko cẩn thận nắm đủ cơ số hở ra nó húc hết

2 Likes

Thật! ngon thế mà hồi giá dưới 2x bọn công ty BĐS lớn ko biết đường mà húc, ng*** bác nhỉ!

em đến ạ bác.tức giận là thế,vậy mà hài hước thì không ai bằng …thường người thông minh thì hài hước hóm hỉnh ,em trõm dc các cụ bảo thế :rofl: :rofl: :rofl:

Mất cái đb ấy, sang tuần đóng ce đéo nói nhiều

1 Likes

Cuối tuần mở bán , sang tuần vượt 70

Đóng CE vào mắt. Có nhịp lên phải có nhịp chỉnh, chơi chứng mấy năm r mà NGÁO thế ?

Ngồi đấy mà chờ rơi 50-51, khôn như mày quê tao xích nhiều rồi đấy. Còn trình phân tích như mày bố mày ko thèm chấp👌

Ko thâu tóm được thôi, đi làm dự án đi rồi hiểu giá vốn của xin đất NN, chuyển đổi, làm hạ tầng điện nước là bao nhiêu triệu m2.
Chưa nói dự án bài bản, xây thô. Khi nào nghĩ lên tầm đó thì tự biết đắt rẻ.