CEO siêu cổ 2022!

ừ cậu. Tại t thấy trên thị trường hay có chiêu đi gom cổ phiếu doanh nghiệp nhà nước thoái vốn mà mục đích là vì quỹ đất của doanh nghiệp đấy. Hồi CEO giá dưới mệnh với trên mệnh mà mấy ông lớn bđs kia ngu vl, ko bit đường đi gom cổ phiếu của nó, là ngon rồi!

:slight_smile: buồn cười nhất là cái kiểu lấy suy nghĩ của mình áp cho bọn siêu giầu.
LN thì nhìn thấy nhưng thằng đủ vài K tỷ đi thâu tóm nó còn là bài toán cơ hội, rồi gom đủ cơ số để toàn quyền xử lý đc ko, chỉ dây máu ăn phần như quỹ thì cũng hớt váng thôi. Thế nên khi thâu tóm đa phần mua lô lớn, thoả thuận và định giá riêng dù cao hơn mua trên sàn rất nhiều lần. Bọn mua ngu nhỉ, khi trên sàn giá thấp ko mua, toàn thích mua giá trên trời để các con giời lúc đọc báo mới ối giời ôi lao vào hôi vài ba chục % :slight_smile:
Bọn siêu giầu…khác người bạn nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Nói thêm để bạn hiểu, bạn nghĩ bọn quỹ ăn được 2-3 lần là ngon, rồi bạn tính mua CEO 2x giờ 6x ngon rồi? Nếu với tầm k tỷ bỏ ra thì nó là muỗi thôi. Bạn xem bọn mua lại IDC từ bộ xd giá 28 nó định lướt sóng bán ra giá 9x kiếm lãi 3 lần ko? Hay nó dự định phát triển DN và ăn bao nhiêu lần? Tư duy mình nhỏ lẻ ăn 5-7 lần là nhiều, là khoe. Bọn ăn trăm lần, nghìn lần toàn bọn vớ vẩn nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Bác thì kinh dồi, NGỒI phán CE thì ngta biết là ntn r. Chả biết cái thị trg này có j để mà CE

Các chuyên gia, quản lý quỹ , tự doanh đang đi nghỉ mát trên đỉnh vì ful magil thép và bank …,.ôi mát quá…,…,…,

CEO chỉnh về cùng lắm là 53 -55 là 20% từ đỉnh ngắn hạn rồi! Giá đó mua không cần nghĩ vì đường đi còn dài lắm 5-6 tỷ đô quỹ đất chưa tính giá đất tăng! Cứ theo A7 là giàu to!

1 Likes

Giá cổ CEO: 5 tỷ đô x 23.000 tỷ vnđ/ 260 triệu cổ = 440k/CP. Tính rợ cho vui.
Thời kỳ bong bóng thì x2 x 440 ~ 900k/CP

5 Likes

Ôm hết chu kỳ bơm tiền thì giá đó là khiêm tốn đấy! haha hơn nhau là lỳ đòn kệ TT lên xuống kệ nó có tiền là Múc!

Nó còn khoảng 8tr cổ thôi bác… Chắc tuần sau xả hết…!

Húp tiếp

10 Likes

Đây là giá hiên tại . Qua năm đất x2 . Cty xin thêm mấy trăm ha . Thì vốn hóa nó lai tăng thêm mấy tỷ đô

Các cty tốt . Lãnh đạo giỏi như ceo thì ko có đỉnh

Ae yên tâm thứ 2 sẽ phi như chưa có gi xẩy ra thoii

Ng giàu thì biết thiên thời :))

Xây nền vùng 6x lại phi 8x xong xây nền 8x quá đẹp

1 Likes

bác này có xiền để mà húp, e nhìn mà thèm rớt nước miếng!

2 Likes

Tôi ôm CEO vs DIG nha đồng chí

Em nghĩ sẽ chạm mốc 9x như DIG chứ 8x thì ít quá bác ak, Mỗi nhịp lên 50%, vậy 6x phải lên 9x hoặc có thế 1xx

1 Likes

Sư phụ A7 cho em hỏi, thấy các Ngân hàng đang đóng băng ko giải ngân cho đến hết năm 2021. Có phải theo đúng lộ trình thì sẽ tăng lãi suất cho vay, nghĩa là lạm phát tăng rồi đúng ko ạ?

1 Likes

Láo toét. Kiểm tra lệnh ko hề có lệnh mua này