CEO siêu cổ 2022!

ăn gì tao cúng.ngu thì bớt sủa.m đủ trình đi ktra tài khoản người ta ah.biết lệnh khớp từng phần không thằng ngu

Một bác khác lại húp hôm qua

2 Likes

image
Lệnh này chăng

Show full cái lệnh ra biết ngay ngày giờ khớp, loại lệnh đặt mua là gì

Bạn phải hiểu Ngân hàng cũng muốn cho vay, Nh thì có hạn mức cho vay theo từng gói, nhóm ngành. Ngân hàng thì có cái còn vốn, cái hết room cho vay. Có thể ngân hàng này hết tiền vay nhưng chi nhánh khác nó có, ngân hàng khác có. Room tín dụng sẽ được mở vào đầu năm sau, hoặc khi họ cơ cấu được thì sẽ mở lại. Chỗ mình vay bt nhé, càng vay ngân hàng càng thích.

Xin phép anh em chia sẻ video này cho mọi người nhé . Thành thích đầu tư

2 Likes

Sao pic nào cũng có thằng này vậy. Về mà lo cho túi tiền của mày đi nha. Tiền chúng tao, chúng tao tự lo nha. Chim lợn.

CEO mà lên 1xx thì mấy con chim đầu lợn sẽ tắt tiếng hót hết😝

1 Likes

hóng ceo lên 8x thôi

Video nào bác.

1 Likes

Anh em ko ai để ý các pic của thầy đóng hết rồi à? Có mùi úp bô:innocent::innocent::innocent:

Ông yên tâm đi. Thầy đóng hay ko kệ thầy ! Tiền của ông tự ông quyết còn tôi ôm Ceo Dig trú ẩn quyết ko nản.

CEO từ giờ đến Tết sẽ có giá 10x. Yên tâm mà múc.

1 Likes

Ae cho hỏi có nhóm ■■■■ ceo với dig ko cho mình với

Za lo ceo dig

Habibi

Mua ceo gom dần từ giá 18 chưa rơi 1 cổ. Bố ôm chặt

1 Likes

2021-12-24-235802-9050-1640365275
Khối ngoại bán ròng đến cuối tuần vừa rồi khoảng 15tr cp, còn gần 10tr cp nữa thôi!

Em có sẵn CEO r, chỉ là tăng thêm tỷ trọng thôi. Đợi t2 - t3 tuần tới làm thêm chút kiếm nhân thịt cho bánh trưng Tết rực rỡ