CEO siêu cổ 2022!

Tây lông còn tí chắc nay táng nốt cho nhẹ nợ

Ôi em yêu ceo, em mến ceo vì mỗi lần ceo vút em vui kkkk

Đừng nhìn vào THỊ giá, hãy nhìn cả chặng đường phần chia tách cổ phiếu, thì giá tính tiền triệu đấy

Múc nhanh ko lại đua trần

Cơ hội múc CEO cuối cùng cho ace muốn có tiền ăn Tết.kk

1 Likes

ko có cụ A7 của chúng mày PR suốt ngày thì hỏi xem con CEO nó tăng được ko , khác éo gì quả bóng cần phải được bơm liên tục. Vấn đề lúc này là sau khi quỹ ngoại bán hết, nhỏ lẻ cầm hết cổ phiếu rồi. Thì ai là người chấp nhận giá cao để mà vào tiếp đẩy nó lên. Nó sắp 80 , 1-2 phiên nữa là 100k rồi.

ai là người chấp nhận giá cao để mà vào tiếp đẩy nó lên? là đội quân thiên triều của chính phủ, 4-11/1/2022 ký sắc lệnh bơm tiền của mấy đồng chí quốc hội

2 Likes

CHÚ Ý !
Thời bơm tiền ae sẽ thấy ôm cổ dòng khác hay ôm tiền mỗi năm mất giá 300-400% so cổ đất…
Nó sẽ tra tấn đội ko ôm đc tài sản trở thành bất mãn, điên loạn bởi họ sẽ nghèo rất nhanh.
Kkk

29 Likes

siêu CEO

a, cụ A7 lại lên rồi. tính ra nếu CEO lên được 100 cuối tuần này thì tăng gần 10 lần chỉ trong 2 tháng. Một con dốc quá cao , nền móng liệu có vững cho tòa tháp cao tnay ko

THôi ông lo thân ông đi, có thì ngồi im k có thì lượn đi kiếm con khác mà làm ngồi đây chim lợn làm gì , anh em đâu cần, Ông có phải ông Bụt đâu mà lo cho anh em thế !!!

Tháp Mả mẹ m. Giá này chủ tịch bán có ng cân hết. T ngu

Các tin tức cơ bản đang hỗ trợ CEO tăng mạnh.
Chỉ báo KT của CEO cũng cho thấy các Bigboy đang mua mạnh. Chỉ báo MACD cho thấy sức mạnh vô địch, tăng như mãnh thú.

2 Likes

múc ceo tiếp không thầy. Nước Ngoài vẫn còn hàng mà thầy

Còn lom dom thôi, ko ăn thua

thằng này hỏi câu này trí đấy. ông ấy mà trả lời là múc tiếp thì an tâm, ông ấy ko nói gì thì liệu mà lo thân

Đm thằng óc

K nên múc nữa, vì lúc đang hỏi câu này thằng khác nó múc lấy múc để rồi nó sắp giàu mẹ nó rồi, còn mình cứ hỏi tới hỏi lui là còn cái nịt.

2 Likes

Thị trường đỏ lửa mà CEO tăng 5 điểm, kinh thật. Ko đơn giản như vậy …kkkk

Còn lên còn lên còn lên