CEO siêu cổ 2022!

CEO hôm nay vẫn bị táng ghê thật

Táng mà vẫn lên, chim mà vẫn lên… DCM mấy thằng dở về mà lo thân chúng mày đi, tụi bố múc CEO và ôm theo A7 đấy. Vào đây mà bày đặt thánh thiện, lõm lòi cm chúng mày vs BANK rồi hả.

Mấy cụ cầm ko đc siêu cổ thì bán mẹ đi. Mua mà nhấp nha nhấp nhổm . Ko giàu để thằng khác giàu . Kk

Vui quá xá là vui. Mình giàu mình hô dc mất em bạn bè mua theo. Vui phải có niềm vui chung nó mới zui

Tây càng phang nó càng lên khỏe … chấp hết

Nghị quyết 08 của bộ Chính trị định hướng du lịch sẽ trở thành nền kinh tế mũi nhọn, đến năm 2030. CEO hưởng thiên thời khi có đến 358ha đất Vân Đồn, hơn 200ha đất Phú quốc. Mà quảng ninh hiện là tỉnh đầu tư cho du lịch, hướng tới nghỉ dưỡng là đi đầu, thay vì xưa chỉ biết khai thác than lên và bán. Bằng chứng là tuyến cao tốc Hà nội - Hải Phòng - Hạ Long - Vân Đồn - Móng Cái. Ai đi hạ long rồi sẽ thấy giờ đường xá rồi hạ tầng, quy hoạch đẹp ntn. Sắp chuản bị hoàn thiện đường bao biển Hạ long - cẩm phả. Hiện đã có sân bay Vân đồn do Sun đầu tư, chưa kể về chính sách cho phép dân TQ có thể vào địa phận VN đến 200km mà ko cần Visa từ cửa khẩu để du lịch, chỉ tính riêng dân Quảng đông, quảng tây đã hơn hẳn dân số VN mình rồi. Còn Phú quốc thì gần đây nhìn Vin, Sun, CEo, Tân á nó làm dự án thì quá hiểu dư địa của Ceo lớn đến đâu

4 Likes

Om chat

Một số người thấy CEO tăng mạnh gần đây nên lo ngại.
Còn tôi tính ra kết quả như bảng dưới đây:
(có thể có sai số ít)

7 Likes

4 Likes

Cảm ơn lời khuyên của bạn, giờ thì mình mời bạn ăn xôi XÉO và chim CÚT nhé !

Vừa múc ít HAI ngon quá
Riêng QC mà còn để HAI AMD dưới mệnh thì gặp đâu đánh đó…

Vậy giá chuẩn em nó là gần 900k/1 cổ ạ

Tầm đó, nên đầu tư vào CEO là người thông minh.
Đương nhiên trong quá trình đạt được giá trị thực của nó, sẽ có lúc điều chỉnh 20-38% của 1 con sóng là bình thường (đó là lúc những người ăn non chốt lời). Sau đó 1 vài ngày nó lại tăng.

1 Likes

chơi chứng mà thấp thòm phiên tăng phiên giảm, thì mệt lắm. chỉ sợ doanh nghiệp nó k ra gì thôi, chứ k sợ cái đếch gì hết.

Bây giờ ai nhìn Ceo cũng kinh vò giá lên gấp 7 lần sau 2 tháng rồi, nhưng tây lông bán xong muốn mua đc CEO trong thời bão giá thì đặt cả tháng đua trần chưa mua đc đâu. Mấy ông lom rom mà đứng ngoài nhìn chờ lên 500k bọn tôi bán cho

vốn hóa chưa được tỷ usd. dự án định giá 10 tỷ usd của A7 thì còn rẻ lắm

1 Likes

Chuyến tàu cuối đón ae. Thu xếp hành lý lên tàu. Nay Tây bán xong, sắp đến chủ tịch sẽ công bố tin mừng cho các cổ đông .

2 Likes

Lập bảng excell dễ mà bạn. Ai dám tin chứ

Đừng mua bạn ợ .vì bạn khó giàu lắm .bọn tui đang sắp nhân 4 tk rồi.còn sang năm bọn tui ôm CEO với DIG còn méo biết là nhân bao nhiêu tk nữa . lúc đó bọn tui phê mịa nó hết rồi .nhìn thấy tiền mụ cmn hết cả người rồi bạn ạ.:joy::joy::joy::joy::joy: .

cảm ơn Thầy A7 đã cho bọn e biết đến CEO, DIG ,L14 . biết dc cảm giác tk tính theo cấp số nhân chứ không phải cấp số cộng . nó cũng tương đối là phê thuốc lắc :joy::joy::heart::heart::heart:

1 Likes

Bạn chỉ tính giá đất hiện tại thôi. Sang năm giá đất X2 thì chỗ bạn tính phải X5 là ít tại vì cổ đất nó có đòn bẩy lớn nhờ vay!