CEO siêu cổ 2022!

Bận quá, vào xem mày tức cũng vui. Loại gà vịt mới phải đi theo thằng KHỜ để diễn xiếc, chứ tao tự đánh, tự ăn. Đang chốt nhé. Vùng 71-72. 10h tao chốt xong

Bán chán lại mua lại giá cao hơn thôi, PYN hết hàng!!!

Tao đã chốt xong, tao ngu nên lãi 300 củ, mấy thằng chửi tao chuẩn bị chổng đít lên cho A7 chốt vào đầu nhé. CEO đã hết vị

Tây ko bán mà cũng ko lên nhỉ

đầu phiên là cuộc chơi của nhỏ lẻ mà có gì đâu

bán đi ku. sủa nhiều thế

1 Likes

kệ cụ mày, bán xong rồi muốn chim lợn để mua rẻ à.

1 Likes

Làm được mớ 69.5 hihihihi

tôi 70.2 =))

Tranh thủ mới có tiền về tôi kịp gom thêm tý CEO. Lúc CEO phi thì khối bác lại Ối biết thế.

Có một số nhỏ lẻ yếu tâm lý, k hiểu doanh nghiệp, bị dắt mũi bởi các chiên za dỏm nên mới có giá đỏ. Ngay hôm nay CEO sẽ rút chân đến trần 10% thôi. Giá tầm 2 tr/ cổ trong 1 năm tới thì căn ke gì vài line.

1 Likes

CEO ngon nhất 3 sàn

mày mua bán theo cảm tính thôi con à, bố mua theo doanh nghiệp, kể cả hôm nay có sàn bố vẫn ko bán, ngồi đó mua sủa, nó mà lên cao thì con lại nghe chửi con nhé!

CEO black friday

Gặp mấy anh như thế này làm em ko dám lấy chồng :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Éo hiểu sao tao thấy mấy đứa trong đây hô hào như mấy bọn đa cấp, kiểu tôi tôi … nghe dị ứng vl

2 Likes

Cũng ko hiểu sao Cụ quan tâm AE trong này làm gì ?

Vậy bác đừng tham gia diễn đàn nữa, sẽ đỡ thấy hô. Chỗ nào thấy hô bác tắt liền xoá liền đỡ dị ứng. :star_struck:

Link tham gia nhóm đầu tư CEO dài hạn

Ae chú ý. CEO cả nghìn ha Phú quốc vân đồn. Giá đất cũng cả trăm triệu 1 m2 tương lai còn tăng mạnh khi bơm tiền. Định giá hiện nay chỉ = 0.6 ha thủ thiêm thôi.
Chỉnh đẹp là cơ hội lên tàu.
Chỉ riêng đất vân đồn tăng vừa rồi 15tr/1m2 đã ăn thêm bằng vốn hóa kkkk

33 Likes