CEO siêu cổ 2022!

A7 cố lên , nay tam kiếm trần nào

Okie, nay chốt ăn 300 củ đã. Ông khỏi đuổi tôi cũng đi, hàng rẻ rách. Lên 7 lần rồi, còn ham hố j nữa

1 Likes

Ăn 300 củ mà quay lại chửi cp cho mình ăn là hàng rẻ rách, nể thể loại ăn cháo đá bát, ăn đúng cái bát mình ị ra, đáng nể . Động vật cũng khó sánh với bác.

1 Likes

Ăn cháo, đá cái bát mà ra tiền là được. Tiện thể cảnh báo a e nhỏ lẻ giá CEO đã quá cao, tăng 7 lần tròn 3 tháng, cẩn thận chết trôi tài khoản

1 Likes

Các bác thấy con lợn này hôm nay bảo bán tức là nó chưa bán vậy nó nói ceo thế này là biết nó có cp hay ko, đúng là loại chim lợn!

Tao bán kệ tao. Tao cảnh báo a e nhỏ lẻ như tao k vào nữa là chuẩn rồi. Nhân 7 lần trong 3 tháng thì có thằng NGU mới không chốt. Giữ thêm mai mốt chia đôi lại lo chửi

1 Likes

CEO hết động lực tăng rồi. Quá yếu sinh lý

1 Likes

CEO mới xanh nhẹ mà bìm bịp bay rợp trời, Tây hết hàng thì còn cái nịt, chứ lấy đâu giá thơm tho

Riêng cái loại nắm CPhieu mà mang lại cho nó tiền ăn xong nó quay ra nó chửi là đủ hiểu con người nó như thế nào rồi, tao đọc xogn mấy comment của mày tao nghĩ k nên nói chuyện tiếp với mày vì mày không đủ tầm cả về trí và lực con ạ. THôi con cứ gáy tiếp đi nhé xem con sống dược bao lâu trên thị trường và trên xã hội này với cái suy nghĩ và hành xử như vậy.

4 Likes

Ông nói nhiều thế! Nói đi thì đi đi. Lèm bèm như con đàn bà!!!

2 Likes

Lúc đến 4x cũng hô câu này thì còn kẹc hàng nhá bạn! Chốt thì ông âm thầm mà chốt, lên đây hô hào làm gì. Nếu nó còn lên nữa thì ông có dám lò mặt ra dạy khôn người khác ko?

Bác ăn sổi quá rồi

Ae ko lên cãi nhau làm loạn lên kệ họ đi mình ôm chặt là được

Nn bán hết nhưng CEO lại ko tăng chứng tỏ đó là úp bô. Các bác ko thấy lạ à

Loại đc ăn trên cổ mình mua, ăn xong quẹt mỏ chê cổ rẻ rách, loại như mày đ có hậu vận đâu. Với tính cách như này thì loại như mày ngoài đời chắc ko hơn đc miếng rẻ rách là mấy đâu. Mua bán sao tùy mày, nhỏ lẻ có vài đồng đừng tinh tướng.

ông đúng là đa nhân cách mà :smiley: khổ nói thèm CEO, DIG đi cho đỡ khổ với lương tâm

“Ăn cháo đá bát mà kiếm ra tiền cũng được” một câu phát biểu thật đẳng cấp - nghe là thấy cái tầm rồi =))

nay tây lông lại chổng mông ủn giá cao lại vui

nay thấy ngoại bắt đầu mua ceo rùi

nay ai chưa có hàng thì tranh thủ đi kìa, k lại trơ mỏ ra nhìn nó phi