CEO siêu cổ 2022!

A9 xả 25% hdc còn chẳng sập nổi, xả xong thì x4 thì ceo tây xả 14% mà trong quá trình xả vẫn lại vẫn x2 thì ae thích xả cứ xả nhé. Ceo còn quá rẻ. Quỹ đất 5 tỷ đô chưa kể còn nở ra do bơm tiền giá đất tăng và lãnh đạo lấy thêm đất nữa. Thằng nào thích sút cứ sút, khác có ng cân. Sút chán lại đua thôi có éo gì

3 Likes

Chú mày vào lúc nào mà đòi ăn 3 phiên trần t3. Trần 3 phiên 30% thì nằm mơ đi nhé, mai nhảy ra đi, tao nói mai thị trường nó chỉnh đấy, rồi vài bữa vào ủn giá cao hơn. Điểm vào và ra thì ko biết mà cứ đòi ăn t3, mấy thằng ■■■ táp nhầm ruồi

Nhớ kéo xanh hoặc trần cho em chốt nhé, không kéo được tự cung, nói cụ thể ra là cắt chim => OK.

Bố hứng bố kéo , con ngoan Bố kéo cho nhé, còn hư nói lăng nhăng thì con từ từ bố ăn đã rơi vãi Bố để lại cho. Còn trình của con đừng nghĩ vô đây kích đểu Bố nhé Con.

Nhảy cái gì bác, con chim lợn lấy đâu ra ceo?

1 Likes

Tầm nó bán xong thách cụ nó dám vào lại, loại đó có bán nhảy con khác đu đi đu lại kiêu éo nào cũng dẫm phải cứt thôi.

Bác thích thì bác cứ chốt. Có ai bắt bác khai ở đây đâu trời

Thì em thấy bác là bậc quân tử mới ra điều kiện thôi.

Cũng là 1 người lướt sóng CEO nên tớ cần tuyên bố anh em biết thời điểm ra với vào

Mai em mới chốt được, đang lo các anh nhốt sàn thì tội em

Bác được triệu cổ không mà gáy kinh thế, tầm bác hót hay chắc được 10k là giỏi

Mai múc thêm

Tất tay luôn

Giờ này bán bằng niềm tin à

Nó có kẹc hàng đâu mà, vào chim chóc mong chỉnh để vào mút tý lên tàu thôi. Loại này k có kiến thức k có tầm nhìn thì lên tàu ăn cắp ăn trộm đc vài line là té chứ làm đc gì. Đời con chim sẻ nó cứ đi nhặt nhạnh vài % xong rồi chết những cú mays chục % ý mà. Loại này k khá lên đc

3 Likes

Nay chốt 1 mớ giá 70 … cảm ơn aseven gia lộc kekekekeke phe qué…

Thương bác, đêm khuya còn xúc động vì comment của em.
Thật vui vì hnay lại thu được tiền về tài khoản nhờ CEO. Từ bé đến giờ mới có loại cổ phiếu ăn 30% tiền tươi / 3 phiên. CHỐT CHỐT CHỐT

Ăn xong r thì té đi. Đừng chăm chăm lải nhải mong ng sau lụi bại. Loại ng như ông muôn đời k tốt lên được!

1 Likes

Múc ngay hàng chưa chạy: HAI AMD CSV C32 PGS…

Tôi biết rằng em , kẻ nhỡ tàu .
Con tàu chuyển bánh , đã từ lâu .
Riêng em ( … ) đứng lại mà đón lấy .
Vạn nỗi ưu tư , triệu nỗi sầu .

Thể loại gì không có bác, miệng hô chốt tay nó múc, miệng hô giữ tay nó sút. :rofl: gặp nhiều rồi cũng quen à.

1 Likes